CaptchaGuRu baned Grop

:binhsua29: số mềnh đúng là con rệp...làm 2 lần guru đi hết 2

Các bạn đừng tranh cãi nữa...cái gì qua rồi cho qua đi.

"Phat True Scammer"

CaptchaGuRu baned Grop
(Xin lỗi Mod cho tôi post bài này ở đây tôi ko biết nó scam hay baned)
Đoạn đố thoại từ đêm qua về vấn đề pay chậm
Tôi Không hiễu vấn đề vì sao lại trở nên phức tạp như vậy:
tóm lại nội dung của vấn đề là có người sử dụng soft thứ 2 và mọi thanh toán sẽ không có

Phát là lừa đảo
Tôi đến từ guru máy chủ
Tôi không biết Việt Nam ngôn ngữ
nhưng tôi được sử dụng google dịch cho bài viết này.
phat công nhân lừa máy chủ của tôi
Tôi đã chứng minh phat cuns quản trị của mình
Tôi trả tiền rất nhiều tiền để chứng minh cuns được đính kèm
skype chat và chứng minh thanh toán đều được đính kèm
rất nhiều Vniz được làm việc với tôi trên máy chủ này và tôi đang trả tiền cho họ chính xác, một số chậm trễ thời gian xảy ra khi tôi không tìm thấy một trao đổi mua LR, nhưng tôi đang quản lý và làm việc chăm chỉ để làm cho máy chủ này thành công. Một khi máy chủ này là thành công này sẽ là Best trả máy chủ.
Xin vui lòng đọc cuộc trò chuyện skype và xem các bằng chứng thanh toán gửi đến cuns cho bảng quản trị của mình hai. Tôi đã gửi cho cô rất nhiều tiền $ 250 vào hôm thứ Hai 16 tháng Bảy năm 2012

bạn có thể kiểm tra chat skype và các ảnh chụp màn hình thanh toán ở đây
http://captchaguru.com/phat/

[/LEFT]

Phát là lừa đảo
Tôi đến từ guru máy chủ
Tôi không biết Việt Nam ngôn ngữ
nhưng tôi được sử dụng google dịch cho bài viết này.
phat công nhân lừa máy chủ của tôi
Tôi đã chứng minh phat cuns quản trị của mình
Tôi trả tiền rất nhiều tiền để chứng minh cuns được đính kèm
skype chat và chứng minh thanh toán đều được đính kèm
rất nhiều Vniz được làm việc với tôi trên máy chủ này và tôi đang trả tiền cho họ chính xác, một số chậm trễ thời gian xảy ra khi tôi không tìm thấy một trao đổi mua LR, nhưng tôi đang quản lý và làm việc chăm chỉ để làm cho máy chủ này thành công. Một khi máy chủ này là thành công này sẽ là Best trả máy chủ.
Xin vui lòng đọc cuộc trò chuyện skype và xem các bằng chứng thanh toán gửi đến cuns cho bảng quản trị của mình hai. Tôi đã gửi cho cô rất nhiều tiền $ 250 vào hôm thứ Hai 16 tháng Bảy năm 2012

bạn có thể kiểm tra chat skype và các ảnh chụp màn hình thanh toán ở đây
http://captchaguru.com/phat/
Ban ngay tên Phát này.
@guguGroup. U can use English

Thank Admin captchaguru
I will help you to resolve job this

bạn bankphat mời vào trả lời admin đi, tôi đã nói chiện và admin nói rõ ràng là thanh toán đầy đủ cho cậu chứ ko hề scam. Admin tố cáo rằng group captchaguru tại VN rất hay scam nhân viên làm ảnh hưởng đến uy tín của dự án captchaguru và đề nghị mình giúp cậu ấy tập trung mem làm 1 group uy tín và thanh toán đầy đủ cho mem ko để loạn captchaguru. Tuy nhiên mình ko làm dự án captchaguru nên mình đề nghị ai có uy tín và tốt trong forum này làm 1 group và admin sẽ thanh toán đầy đủ
Ai muốn làm dự án này thì sẽ yên tâm nhé, mình đã hỏi admin về vấn đề xài nhiều IP /1 máy vẫn ko sao, có thể đk thanh toán qua LR, có thể tăng rate max là 1.2$/1000 hình nếu hoàn thành tốt yêu cầu của admin (Nhưng hơi khó ăn vì yêu cầu khá cao nhưng các bạn có thể tăng rate đc >1$)

Last edited by a moderator:
bạn bankphat mời vào trả lời admin đi, tôi đã nói chiện và admin nói rõ ràng là thanh toán đầy đủ cho cậu chứ ko hề scam. Admin tố cáo rằng group captchaguru tại VN rất hay scam nhân viên làm ảnh hưởng đến uy tín của dự án captchaguru và đề nghị mình giúp cậu ấy tập trung mem làm 1 group uy tín và thanh toán đầy đủ cho mem ko để loạn captchaguru. Tuy nhiên mình ko làm dự án captchaguru nên mình đề nghị ai có uy tín và tốt trong forum này làm 1 group và admin sẽ thanh toán đầy đủ

Bạn ơi, lập 1 topic report scam với bằng chứng cho mod xử lí tên này nhé.

Topic nóng lên rùi khi xuất hiện nhận vật chính ( ko biết đúng sai, đọc chat log sky đã)

Bạn ơi, lập 1 topic report scam với bằng chứng cho mod xử lí tên này nhé.
vấn đề ở đây là admin đã thanh toán đầy đủ còn mình chưa hỏi admin về vấn đề banned của bankphat, yêu cầu bạn bankphat thanh toán đầy đủ cho mem của bạn chứ ko phải chỉ 10% như bạn nói vì admin captchaguru ko hề scam.
trách nhiệm mình đến đây đã hết, ai muốn làm captchaguru thì lên skype xin admin làm nhé, admin đang cần 1 số lượng lớn nhân viên với chế độ ưu đãi
Thân!

chính là admin captchaguru đó bạn, bạn ây rất bức xúc vì mình bị mem VN vu khống rất nhiều lần :binhsua76:
Đọc rùi thấy có Admin Cuns của MMO4U cũng chat nữa thêm cái proof pay $ của Gugu chứng tỏ đã thanh toán...

Tôi đã gửi tất cả các chứng cứ ở đây.Mods nên xem xét nó, tôi không biết làm thế nào để thiết lập một scam. Tất cả các chứng cứ đang ở đây
http://captchaguru.com/phat
ok, you rest assured, we will handle this not to affect captchaguru
hope you do not have bad thoughts about our people VN, only a very small number of VN is the remaining crooks we work very hard and prestige.
We still expect long-term cooperation with captchaguru

admin assured us that you are reputable, we will get back fairness to you

Nếu như bạn Phát không trả lương cho nhân viên thì bạn hãy lập topic report trong box report scam, sau đó đưa bằng chứng lên để mod xử lí nhé, nếu không làm như vậy mod sẽ không xử lí đâu bạn à

Nếu như bạn Phát không trả lương cho nhân viên thì bạn hãy lập topic report trong box report scam, sau đó đưa bằng chứng lên để mod xử lí nhé, nếu không làm như vậy mod sẽ không xử lí đâu bạn à
admincaptchaguru đã đưa bằng chứng ở trên rồi bạn, tất cả bằng chứng đều chứng minh bankphat cố tính ko thanh toán cho mem dù admin đã thanh toán đầy đủ :binhsua74:đợi bankphat vào trả lời đã, nếu đúng thì mong bankphat thanh toán đầy đủ và xin lỗi admin captchaguru 1 câu đi, mang tiếng người VN quá :binhsua76:

^^ buồn cười ghê nhỉ admin guru đi đên đâu cũng nói người mà mình ko thanh toán là lừa đão hài vãi ra

^^ buồn cười ghê nhỉ admin guru đi đên đâu cũng nói người mà mình ko thanh toán là lừa đão hài vãi ra
ăn nói tử tế, proof chứng minh đã thanh toán tiền cho bạn , yêu cầu bạn thanh toán đầy đủ cho mem và xin lỗi admin captchaguru đừng để ảnh hưởng đến dân VN

những bạn nào cần temw mình sẽ cho các bạn coi , ông ây nói scun người mà giữ lưỡng cũa chúng tôi là lừa đão , và do tôi hôm wa minh có pm chửi nó =)) nên nó nói thế thì các cậu biết thế chứ các cậu fai biết rõ rồi hãy phán nhé ^^

Xác nhận proof của người ta post xem có đúng ko đi....

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back