Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ai biết cách nào tắt tiếng bụp bụp khi nhấn enter ko nhỉ :-s

nếu sài win 7 thì mở cái thanh volume ở cuối bên phải màn hình (chỗ đồng hồ á) tắt cái âm thanh system sound đi là đc ^^
[/url]

thanks bác Đức Pro nhé!soft cực kỳ good luôn hehe:binhsua95:

nếu sài win 7 thì mở cái thanh volume ở cuối bên phải màn hình (chỗ đồng hồ á) tắt cái âm thanh system sound đi là đc ^^
[/url]

thanks bác Đức Pro nhé!soft cực kỳ good luôn hehe:binhsua95:
mình sài winxp mò mãi cũng ko tắt đc đây , hic hjx

bạn thử vào : start --> setting --> control panel --> Sounds, Speech, and Audio Devices ---> Sounds and audio DEvices --> vào mục sound ----> sound scheme chọn no sound ---> ok
ko nhớ rõ lắm nhưng hình như là vậy, bạn thử làm xem :D

bạn thử vào : start --> setting --> control panel --> Sounds, Speech, and Audio Devices ---> Sounds and audio DEvices --> vào mục sound ----> sound scheme chọn no sound ---> ok
ko nhớ rõ lắm nhưng hình như là vậy, bạn thử làm xem :D

OK, chuẩn rồi đó, vào mục sound chọn no sound là ok, phải tắt cái này mới vừa xem phim vừa gõ được

mình sài winxp mò mãi cũng ko tắt đc đây , hic hjx

mở chỗ cái load ,kích chuột phải vào cái đầu tiên"open volume mixer''hiện ra 3 cột,bạn tắt cái cột ở giữa là system sounds,là xong :)

muốn thank bác Đức nhưng không đủ bài post;))

Mong XD sớm ra bản 2 khung, làm 2 khung quen rồi về 1 khung hơi gượng, với lại 2 khung quản lý ID dễ hơn :D
Thanks XD đã giải quyết được khó khăn cho ae :)

zi là tạm thời bản 1 khung làm đc hã ae?

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

tiện cho mình hỏi,ở 1# có bản fix key,cái này tính năng là sao vậy các bạn?
zi là tạm thời bản 1 khung làm đc hã ae?

lão đức đâu rồi :binhsua96: send $ rồi mà ko thấy tăm hơi , đang ngụp lặn ở đâu thế , trồi lên đưa key nào :binhsua94:
kaka ? pác xđ ít onl lém pác tin ui ? mìh đợi gần 2 ngày mới sent key đấy ? đợi đi naòooooooooo

lão đức đâu rồi :binhsua96: send $ rồi mà ko thấy tăm hơi , đang ngụp lặn ở đâu thế , trồi lên đưa key nào :binhsua94:
đại ka thấy soft báo warning là gia hạn key liền , ko bao h để cận ngày mới mua\m/

mà bác đưc có bán 2 tháng kô bac luke chắc mua luôn 2 tháng :binhsua112:

mà bác đưc có bán 2 tháng kô bac luke chắc mua luôn 2 tháng :binhsua112:
mỗi tháng mua 1 lần cũng dc mà , vì bác ấy bận học ko onl mỗi ngày nên mình cứ send key trước 3 ngày cho bác ấy , tui luôn làm thế có bao h phải đợi đâu D:

mỗi tháng mua 1 lần cũng dc mà , vì bác ấy bận học ko onl mỗi ngày nên mình cứ send key trước 3 ngày cho bác ấy , tui luôn làm thế có bao h phải đợi đâu D:

uh mà hôm bữa tui đợi bác ấy tận 5 ngày :D chắc phải mua 2 tháng để lát hỏi bác ấy có bán 2 tháng không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week