Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
=> Mua bao nhiêu tháng cũng có hết nhưng cứ 0.5/tháng ^^! lúc trước mua key 2,3 tháng lun nè ^^

vậy hả bác thanks bác nhé đợi thánh đức ol mình sẽ pm :binhsua95:

bác Đức ơi onl cho e xin cái key nào :binhsua80:

soft mới update đắt khách hơn hẵn! hoan hô bác Đức!

Mình đang sửa lại soft để còn 1 bản, tránh 3 bản dễ nhầm lẫn như ngày nay + tool convert key cũ sang key mới @@

Giữa pixprofit 2 khung và pixprofit 1 khung cái nào xài tiện hơn?
Và khi down thỳ down cái nào?
Captchapro_CPU.zip
Captchapro_C.zip
Captchapro.zip

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Có chuyện rồi? Mình down bản soft 2 khung? vừa log id vào start cái là soft pị diss lun?

ai up bản mới nhất lên hộ cái nhỉ, chưa kịp test mà hình như bác XD xóa rồi á
vào link mới nhất ko thấy cái file nào down

Vì tạo key mới nên đang phải viết thêm soft để convert key cũ qua :). Sắp xong rồi nhé

Vì tạo key mới nên đang phải viết thêm soft để convert key cũ qua :). Sắp xong rồi nhé
VẬY RỐT CUỘC BÂY GIỜ có nên xài soft ko bác? e bị treo cả 1 G vì soft bị diss ra nèk! ko biết có bị baned tập thể ko nữa? Đến bây giờ vẫn chưa logn dc id trên web! Nó cứ báo sorry,loging later

Đợi chờ bản soft mới update nào:binhsua83:

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

VẬY RỐT CUỘC BÂY GIỜ có nên xài soft ko bác? e bị treo cả 1 G vì soft bị diss ra nèk! ko biết có bị baned tập thể ko nữa? Đến bây giờ vẫn chưa logn dc id trên web! Nó cứ báo sorry,loging later
Cái vụ này đơn giản mà bạn, bạn đợi một lúc là log lại bình thường thui, chẳng ban đâu mà sợ

Đợi chờ bản soft mới update nào:binhsua83:

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Cái vụ này đơn giản mà bạn, bạn đợi một lúc là log lại bình thường thui, chẳng ban đâu mà sợ

30' rồi! vẫn chưa login trên web dc!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week