Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Vì tạo key mới nên đang phải viết thêm soft để convert key cũ qua :). Sắp xong rồi nhé

Cố gắng lên chú! Anh em đang chờ. À, ra ngoài kiếm vài chai Halida vào để bên viết cho tỉnh táo chú! :D :D

Cậu thử dùng CCleaner xem sao nếu vẫn kô được thì phải đợi thêm thui bạn, chứ khi bi ban thì acc vẫn log vào bình thường mà, mình nghĩ là ko sao đâu
Uhm để mình làm! Thui ngủ,sáng rồi chờ bác XĐ cập nhật soft fianal đi rồi tính tiếp!

Cố gắng lên chú! Anh em đang chờ. À, ra ngoài kiếm vài chai Halida vào để bên viết cho tỉnh táo chú! :D :D
thánh xuân đức phải chơi ken mới xứng chứ halida gì bác :m208:

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

sao mình vẫn gõ bình thường đâu có bị gì đâu :m088:

thánh xuân đức phải chơi ken mới xứng chứ halida gì bác :m208:

Ờ !! đẳng cấp của Ken và Xuân Đức là mãi mãi... :D

Ờ !! đẳng cấp của Ken và Xuân Đức là mãi mãi... :D

anh em nào ở gần bác ấy nhớ rũ bác ấy đi nhậu :binhsua95: vậy key cũ phải đổi lại thành mới hết hả bác

tớ chờ cậu XD ơi, hic hic

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

có soft rồi kìa mọi người

Bác xuân đức đúng là ko chê vào đâu dc ~
Chọn soft XĐ đúng là quyết định cực kì đúng đắn ~

tui cũng vậy, convert key gì mà old key, new key. Chẳng biết new là cái nào mà old là cái nào. cũng ko dùng được lun.

mấy bạn chuột bach soft mới đi tối qua tớ chuột bạch rồi :binhsua112:

có ai hướng dẫn mình cách covert key ko? old key điền key nào, new key điền key nào. Soft mới ko giống soft cũ khó xài quá đi!

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

biết làm rùi, hên quá

có ai hướng dẫn mình cách covert key ko? old key điền key nào, new key điền key nào. Soft mới ko giống soft cũ khó xài quá đi!

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

biết làm rùi, hên quá

OLD key: điền key cũ, key đã mua của bác XĐ lúc trước ~
SOFT: Chọn Catpchapro_CPU.zip
Xong rồi ấn Conver khung KEY NEW sẽ hiện ra 1 key mới
Đem key đó dán vào soft khi bật lên ~

thánh đức đang đổi lại net frame đó kô vào được chờ 5 phút vậy :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads