Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Trưa nay bị khìn khìn nhỉ, log đã vào gõ vài code out soft luôn, hic, log 2-3 lần mệt ghê , bị sao ta :binhsua87::( :binhsua94:

bao công cũng gõ captcha à :binhsua112:

Bac XD dau rui y nhi, cap key cho e zoi :((

chậm là do pix , soft ko can thiệp dc vào việc load nhanh hay chậm , xd giải quyết dc vấn đề timeout id >3k là quý giá rồi . Ban ngày có lúc 7acc đã full sp , nhưng có khi phải log tận 30 acc mới vừa tay gõ . Thế nên , mình log sẵn luôn 30 con vào , play từ từ trước 7 con , nhanh thì gõ 7 , chậm thì play all , lúc nhanh lại thì pause bớt acc . Cứ vậy mà làm thôi

Bác XUÂN ĐỨC ơi, gần hết ngày rồi, làm ăn gì lạ vậy, khi cần key thì không có mặt, khi k cần thì lại có mặt, bó tay, giúp em với :binhsua72::binhsua85: k có key giờ k làm được gì hết luôn, pó tay..

Bác XUÂN ĐỨC ơi, gần hết ngày rồi, làm ăn gì lạ vậy, khi cần key thì không có mặt, khi k cần thì lại có mặt, bó tay, giúp em với :binhsua72::binhsua85: k có key giờ k làm được gì hết luôn, pó tay..
sao ko mua trước 3 ngày , bác xd bận đi học đâu thể onl túc trực dc bạn , mới tối qua mình vẫn thấy xd onl
gọi điện thử xem sao :) mai mốt nhớ mua khi soft vừa báo warning nhé

Bác XUÂN ĐỨC ơi, gần hết ngày rồi, làm ăn gì lạ vậy, khi cần key thì khôhg có mặt, khi k cần thì lại có mặt, bó tay, giúp em với :binhsua72::binhsua85: k có key giờ k làm được gì hết luôn, pó tay..

Mua key lâu lâu vậy >5 tháng thì ko cần phải chờ lâu...

thì nghĩ vài ngày làm gì mà róng lên như con bò vậy bác đức mà cũng dám nói làm ăn kì ah bác ấy giúp anh em không biết ơn mà còn tạo nick ra nói này nói nọ bác đức giờ đã là thánh đức rồi nhé ăn nói cẩn thận :binhsua72:

Bác nào có số điện thoại của bác XUÂN ĐỨC cho em xin z ới :binhsua80:, đợi k chịu nổi nữa :binhsua95: làm lấy tiền trả tiền mạng + nét nữa chứ, gần đến ngày thanh toán tiền điện roài :binhsua85:, giờ k làm k kịp thanh toán, còn 2 ngày nữa nhân viên tiền điện đến nơi rồi, cần gấp key, bác XUÂN ĐỨC ơi, giúp newbie đi, :binhsua90:hy vọng tới ngày đó kịp hihi...

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

thì nghĩ vài ngày làm gì mà róng lên như con bò vậy bác đức mà cũng dám nói làm ăn kì ah bác ấy giúp anh em không biết ơn mà còn tạo nick ra nói này nói nọ bác đức giờ đã là thánh đức rồi nhé ăn nói cẩn thận :binhsua72:

Sorry bác, em hơi nhầm vì lúc đó vì nôn nóng muốn được gõ mà, mình k có ý nói bác ý như vậy đâu, cảm ơn bác đã nhắc nhở e :binhsua74:

Bác nào có số điện thoại của bác XUÂN ĐỨC cho em xin z ới :binhsua80:, đợi k chịu nổi nữa :binhsua95: làm lấy tiền trả tiền mạng + nét nữa chứ, gần đến ngày thanh toán tiền điện roài :binhsua85:, giờ k làm k kịp thanh toán, còn 2 ngày nữa nhân viên tiền điện đến nơi rồi, cần gấp key, bác XUÂN ĐỨC ơi, giúp newbie đi, :binhsua90:hy vọng tới ngày đó kịp hihi...

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Sorry bác, em hơi nhầm vì lúc đó vì nôn nóng muốn được gõ mà, mình k có ý nói bác ý như vậy đâu, cảm ơn bác đã nhắc nhở e :binhsua74:

bạn chịu khó chờ đi tối bác Đức onl mà :-S

sao ko mua trước 3 ngày , bác xd bận đi học đâu thể onl túc trực dc bạn , mới tối qua mình vẫn thấy xd onl
gọi điện thử xem sao :) mai mốt nhớ mua khi soft vừa báo warning nhé

Cám ơn chị LukeLucy, chị là người có tiếng tăm nhất ở MMO4VN này, lần sau e sẽ rút kn hơn, cám ơn chị nhìu :binhsua95:, hôm qua e cũng thấy XĐ online hiện nút màu xanh, cũng đã gửi tin nhắn 4rum cho bác ấy nhưng k thấy hồi âm nơi, hic... hình như e gửi chậm vài phút sau khi bác ý offline.

Hôm nay không làm được gì cả, hì... ngồi xơi nước và nghe nhạc cả ngày không ngủ trưa luôn @@, hy vọng tối nay nhận được key, nhưng có hiện tượng mắt nhắm mắt mở rồi hic...hicc......

Last edited by a moderator:
Cám ơn chị LukeLucy, chị là người có tiếng tăm nhất ở MMO4VN này, lần sau e sẽ rút kn hơn, cám ơn chị nhìu :binhsua95:, hôm qua e cũng thấy XĐ online hiện nút màu xanh, cũng đã gửi tin nhắn 4rum cho bác ấy nhưng k thấy hồi âm nơi, hic... hình như e gửi chậm vài phút sau khi bác ý offline.

Hôm nay không làm được gì cả, hì... ngồi xơi nước và nghe nhạc cả ngày không ngủ trưa luôn @@, hy vọng tối nay nhận được key, nhưng có hiện tượng mắt nhắm mắt mở rồi hic...hicc......
ko thấy ngta có dzợ hay sao mà gọi chị zậy :binhsua90:
phone xd đây nè gọi lấy key đê : 0165.961.4431

Mưa gió đang mất điện, 3g chập chờn, chả log được vào yahoo @@. Để đêm có điện mình send, không thì sáng mai vậy @@
Hix.

ko thấy ngta có dzợ hay sao mà gọi chị zậy :binhsua90:
phone xd đây nè gọi lấy key đê : 0165.961.4431

Hehe, mới gọi cho bác XUÂN ĐỨC xong, nghe giọng của bác ý hình như bác ý ở Sì Gòn phải hem nữa :binhsua83:

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Mưa gió đang mất điện, 3g chập chờn, chả log được vào yahoo @@. Để đêm có điện mình send, không thì sáng mai vậy @@
Hix.

Hihi, k có sao đâu bác, khi nào send key cũng được mà, thông cảm cho bác vậy ! ^^
Mà điện cho bác nghe nhỏ lắm nên không nói chuyện được, k biết do thời tiết hay do cái điện thoại của em nữa... :-s nên chỉ nghe được câu "do thời tiết mưa to nên mất điện" rồi hẹn bác khi nào online thì cấp key cho em. Thôi, chào mọi người, em đi ngủ đây. :binhsua101:

bác Đức on yahoo thì send em cái key nhé... em nợ bác cái nữa có key em gõ rùi em gửi $ bác... 5 hum nay em chết đói rùi :m003:

mât 1 ngày làm việc rồi, sáng rồi mà k thấy key đâu để add vào hít :((

---------- Post added at 04:47 AM ---------- Previous post was at 04:45 AM ----------

Đi ngủ tiếp vậy... :binhsua101:

Giờ mới có điện, để tranh thủ onl @@

nhà thánh đức sao cúp điên suốt vậy :binhsua74: bọn thợ điện làm ăn kì lạ để nhà thánh đức cúp điện hoài :binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week