Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
chả hiểu sao mỗi lần hiện cái connect failure thì lại vào mạng không đc nhỉ. chẳng hạn như trang mmo4me.com sau khi hiện lên connect failure thì mình f5 vào lại không được. chắc soft mới bác đức chình chế độ auto change proxy hay sao thế???bác nào bị hiện tượng này mà khắc phục được thì chỉ giáo đàn em với.:((
mình cũng bị giống bác này.ai biết sao ko. :dapdau:

chả hiểu sao mỗi lần hiện cái connect failure thì lại vào mạng không đc nhỉ. chẳng hạn như trang mmo4me.com sau khi hiện lên connect failure thì mình f5 vào lại không được. chắc soft mới bác đức chình chế độ auto change proxy hay sao thế???bác nào bị hiện tượng này mà khắc phục được thì chỉ giáo đàn em với.:((

Mình chưa gặp tình trạng này ở soft pix, nhưng trước đây chơi PTC, chạy auto một lúc cũng bị giống vậy. Mình đoán là do modem hay sao đó, request liên tục nóng modem nên đơ chăng =,=. Cái này mình cũng mù mờ nên đoán mò thôi

Mình chưa gặp tình trạng này ở soft pix, nhưng trước đây chơi PTC, chạy auto một lúc cũng bị giống vậy. Mình đoán là do modem hay sao đó, request liên tục nóng modem nên đơ chăng =,=. Cái này mình cũng mù mờ nên đoán mò thôi
Hồi soft trước bị time out là ngắt kết nối mạng hết luôn...reset moderm lại vào mạng được...

=> tình trạng này mình cũng bị nè, gọi lên thằng FPT thì nó kêu đem modem lên chi nhánh, mình định là chừng nào rảnh chạy lên trên đó cho nó kiểm tra xem sao :D:D

Mấy ngày nay mình mất mạng các bác cho hỏi soft mới update em dùng key soft cũ sao không dc vậy????

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

Hay là mình mới ghost lại máy nên không dùng đc nhỉ @@

Mấy ngày nay mình mất mạng các bác cho hỏi soft mới update em dùng key soft cũ sao không dc vậy????

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

Hay là mình mới ghost lại máy nên không dùng đc nhỉ @@
có covent key trong soft......

:-< Sao không thấy ai đọc file README!!!.txt nhỉ @@

Đã send key cho các bạn gửi $ mình, giờ cài lại windows đã @@

:-< Sao không thấy ai đọc file README!!!.txt nhỉ @@

Đã send key cho các bạn gửi $ mình, giờ cài lại windows đã @@
Do bác chơi english....tiếng anh nói như gió mà tiếng có tiếng ko....sửa lại vietnameese

sao e renew key soft mới thi gặp lỗi này híp e với!!!

Xoá file captcha.exe.config, kiểm tra lại key rồi điền lại
nếu không được nữa thì pm mình code và key đã convert
bác Đức cho e hỏi 2 lỗi này làm sao để khắc phục được
Thứ nhất là cái này mạng tốt mà hok kết nối được. cả ngày nay bị cứ làm đc 10' là bị

Thứ hai là lỗi time out soft bản 2/5

mình bị y hệt bạn này! Nhưng Chỉ có trang mmo4me.com mới thế! tất cả các trang web khác vào bình thường không có hiện tượng gì!
ngoài trang mmo4me.com và hiện tượng connect failure trong soft!
Khi bị hiện tượng connect failure! phải lên mmo4me.com để hỏi! Nhưng quá trình hỏi rất bực mình! phải F5 liên tục mãi mới được >.<

Cần nâng cấp key soft

Payment ModeAccount
Date05/04/2012 19:23
Batch93872964
FromU301xxxx (nguyenhuy)

ToU9948276 (ducnx)

Amount$0.51
Memocap nhat key soft tu thang 4 len thang 5.
Payment PurposeOther

Serial cu

rAUqvSw2kTzcj3op7aLQadAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUrgzHgBqdBoa0sbHSq84MPI=

Serial moi

mình bị y hệt bạn này! Nhưng Chỉ có trang mmo4me.com mới thế! tất cả các trang web khác vào bình thường không có hiện tượng gì!
ngoài trang mmo4me.com và hiện tượng connect failure trong soft!
Khi bị hiện tượng connect failure! phải lên mmo4me.com để hỏi! Nhưng quá trình hỏi rất bực mình! phải F5 liên tục mãi mới được >.<
không phải chỉ có mmo thôi đâu bạn ơi. nhiều trang khác cũng bị y chang vậy đó. mình đã thử rất nhiều lần rồi.có khi phải để hơn nửa tiếng mới trở lại bình thường đấy.:(

Chỉ có mạng fpt bị thôi hả,mấy mạng kia có sao ko

AE cùng chung tay với mình nhờ bác XD viết soft CAPCHATYPER nhé...Dự án này rất HOT nhất trong làng capcha nếu có soft xuân đức mình nghĩ nó sẽ thay đổi hơn..Nếu ai thấy đúng xin cho cái thank..:binhsua90:

viết soft capchatyper đê bác XD ơi ka ka :binhsua83:

Bác XĐ đâu rùi nhỉ, cần key gấp bác ơi, hôm nay hêt hạn rầu :binhsua72::binhsua85:

Trưa nay bị khìn khìn nhỉ, log đã vào gõ vài code out soft luôn, hic, log 2-3 lần mệt ghê , bị sao ta :binhsua87::( :binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week