Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Dùng cái convert key có sẵn trong soft convert sang key mới
có key mới rùi paste vào thì vẫn ko nhận được...

concert key,,,, copy key cũ vào old key ...chọn soft...ok ra key mới paste vào soft thì ko vào soft được...

tình hình là các bác xài dc giờ nào hay giờ đó.chứ tui nghi có vài thằng VN nó sẽ bán cái soft này cho tụi nước ngoài.Rùi trc sau gì thằng pix nó cũng rớ tới cái soft và chặn ID cũ típ tục nè

Bạn này nói đúng nè. Đề nghị bạn Xuân Đức không bán cho những ai mua nhiều key hoặc có phương pháp nào đó chống bọn nước ngoài hack. Chỉ có như vậy mới bảo vệ được anh em captcha Việt Nam và làm ăn cạptcha mà thôi. Cám ơn bạn Xuân Đức nhiều.

hồn ma lại lỡn vỡn =))

Em thì có ý thế này :
.

.

.

.

.

.

Soft bác xd tuyệt quá rùi ạ em ko đòi hỏi j thim hơn :D

tình hình là các bác xài dc giờ nào hay giờ đó.chứ tui nghi có vài thằng VN nó sẽ bán cái soft này cho tụi nước ngoài.Rùi trc sau gì thằng pix nó cũng rớ tới cái soft và chặn ID cũ típ tục nè

Nếu chính bác XD bán cho người NN thì sao? Ko lẽ XD bỏ công sức ra phát triển soft chỉ để bán cho người VN thôi sao?

Last edited by a moderator:

Bạn này nói đúng nè. Đề nghị bạn Xuân Đức không bán cho những ai mua nhiều key hoặc có phương pháp nào đó chống bọn nước ngoài hack. Chỉ có như vậy mới bảo vệ được anh em captcha Việt Nam và làm ăn cạptcha mà thôi. Cám ơn bạn Xuân Đức nhiều.

Yên tâm đã có convert key thì không hề hấng gì, mà có tên khốn nào crack (chứ không phải hack) đi chăng nữa thì soft vẫn lỗi và không chạy đâu. Còn chuyện Pix thay đổi thì ta cũng đổi thay vậy, lo xa chi cho ốm.

Last edited by a moderator:
Nếu chính bác XD bán cho người NN thì sao? Ko lẽ XD bỏ công sức ra phát triển soft chỉ để bán cho người VN thôi sao?

bán cho tui đó thì tụi đó crack cái 1

Member ko xài chữ đỏ khi post bài ! nhắc nhở lần đầu !:binhsua90:

híc! mình down soft mới rồi nhưng không gõ được toàn bị hiện tượng Connect Failure =.=
View attachment 10244

bác nào giúp đỡ mình hiện tượng Connect Failure với
bị cả đêm nay không gõ được khổ quá hu hu!
he bác này giống tui chả biết bị gì nữa

Do đường kết nối..chứ gõ được mà

Do đường kết nối..chứ gõ được mà
bít do đường kết nối nhưng mà mạng vẫn ngon mà. ping tốt chả hiểu sao nữa. thế còn cái này là do gì. :dapdau:

bít do đường kết nối nhưng mà mạng vẫn ngon mà. ping tốt chả hiểu sao nữa. thế còn cái này là do gì. :dapdau:
của tui cùng bị như này, từ sáng tơi h chẳng gõ dc xu nào, cứ log vào 1 đống,:binhsua94: mới play cái đã bị timeout. mạng VNPT 350K/ Tháng :((, pác Đức cứu với :binhsua32:

chả hiểu sao mỗi lần hiện cái connect failure thì lại vào mạng không đc nhỉ. chẳng hạn như trang mmo4me.com sau khi hiện lên connect failure thì mình f5 vào lại không được. chắc soft mới bác đức chình chế độ auto change proxy hay sao thế???bác nào bị hiện tượng này mà khắc phục được thì chỉ giáo đàn em với.:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week