Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
sao mà soft mới này mình gõ khoảng 22 phút là bị timeout toàn bộ nhỉ ?

Help Me

cho mình hỏi chút capchabucks go du 5$ muốn chuyển về LR mà mình kích vào rồi mà sao mãi không thấy nó về nhỉ ai biết giúp mình với

XD chưa có soft capchatyper hã..sao có mấy bạn kêu có rồi ta..ai giúp dùm mình cái

Có bạn send mình từ ví Z11029605xxxx, mà memo ko ghi nick yahoo, không thấy pm trong logchat nên mình chưa send được. Nếu đọc được mấy dòng này có gì pm lại mình sau nhé.

cho mình hỏi chút capchabucks go du 5$ muốn chuyển về LR mà mình kích vào rồi mà sao mãi không thấy nó về nhỉ ai biết giúp mình với
post sai nội dung topic rồi nhé bạn ơi - đây là cập nhập soft của bác Xuân Đức à - ra mấy topic khác hỏi nhé ;))

Lâu nay toàn làm bằng xiao ch mấy group lớn, giờ qua đây mới biết có bác này hay quá, thasnk bác này nhiều nha. Hi vọng sojf bác xài tốt hơn xiao :D

đề nghĩ về soft XD nhé cái phần Balance cho thêm tính tổng số lượng đc ko? vì làm group pix nên có khi bị thằng chủ nó ăn gian hẻm biết vì bị ăn gian 300 hay 500 mã à. thank trước

đề nghĩ về soft XD nhé cái phần Balance cho thêm tính tổng số lượng đc ko? vì làm group pix nên có khi bị thằng chủ nó ăn gian hẻm biết vì bị ăn gian 300 hay 500 mã à. thank trước

Nếu mình nhớ không lầm thì làm trên web cũng không có thông tin này mà @@

ý này cũng hay , bác xd giúp với :)

Bác nào hướng dẫn giùm cách sử dụng soft, mới mua key đọc gần hết các com-mem mà vẫn ko mà ko biết sử dụng, nghe nói có chức năng chống time out mà em test thử vẫn bị kick. Thanks các bác nhiều.

mình dùng 3G mà ko biết cài máy - pass key vào soft ko chạy
pm anh XĐ mà ko thấy trả lời
ai giúp với

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Bác nào hướng dẫn giùm cách sử dụng soft, mới mua key đọc gần hết các com-mem mà vẫn ko mà ko biết sử dụng, nghe nói có chức năng chống time out mà em test thử vẫn bị kick. Thanks các bác nhiều.
mình cũng thế mua key về dùng ko được

sẵn tiện cho em hỏi
cài này gõ thế nào nhỉ ;

mình dùng 3G mà ko biết cài máy - pass key vào soft ko chạy
pm anh XĐ mà ko thấy trả lời
ai giúp với

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

mình cũng thế mua key về dùng ko được
vào cái Convert_Old_Key_2_New_Key rùi vào tiếp phần OLD KEY bạn cop cái key đó vào mục rùi chọn soft bạn đang dùng để mua key rùi nhấn Convert sẽ ra đc key mới. rùi copy nó rùi chay file capcha.exe paste cái key mới vào.ok xong

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

sẵn tiện cho em hỏi
cài này gõ thế nào nhỉ ;
View attachment 10591
theo mình nghĩ là my minds eye. thấy gì gõ thế thui. hi`

vào cái Convert_Old_Key_2_New_Key rùi vào tiếp phần OLD KEY bạn cop cái key đó vào mục rùi chọn soft bạn đang dùng để mua key rùi nhấn Convert sẽ ra đc key mới. rùi copy nó rùi chay file capcha.exe paste cái key mới vào.ok xong
Mình chạy flie Convert_Old_Key_2_New_Key nó báo thế này mặc dù đã chạy với quyền amim ( mình dùng w7 ):
Bạn xem lại cho mình với.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week