Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
cha mirinda này nói câu nào !! cười đau cả bụng !! "chúng tôi đã cố gắng hết sức..." :binhsua146:

nói gì thì nói chứ XD cũng có cuộc sống riêng. cũng đừng quá lạm dụng lúc nào cũng gọi phiền người ta, ngoại trừ những lúc ntn. hôm trước có bạn hỏi mình sdt xd để mua key, lúc đó là 2h :(
nếu là bạn đang ngủ mà bị đánh thức giờ đó thì cảm thấy ntn

nói gì thì nói chứ XD cũng có cuộc sống riêng. cũng đừng quá lạm dụng lúc nào cũng gọi phiền người ta, ngoại trừ những lúc ntn. hôm trước có bạn hỏi mình sdt xd để mua key, lúc đó là 2h :(

lúc đó cho số dt nó nằm vào danh sách đen :binhsua129:

Nếu là mình viết soft để bán thì có bị làm phiền cũng vẫn tìm cách giải quyết thôi bạn,soft kinh doanh bị gì thì ảnh hưởng tới nhiều người mà.còn free thì mới tùy lòng hảo tâm của ng viết

Nếu là mình viết soft để bán thì có bị làm phiền cũng vẫn tìm cách giải quyết thôi bạn,soft kinh doanh bị gì thì ảnh hưởng tới nhiều người mà.còn free thì mới tùy lòng hảo tâm của ng viết

ông này nói cũng đúng !! XD viết soft là để kiếm sống !! chứ ko phải cho free !! nên gặp vấn đề này chắc XD cũng thu xếp làm soft mới nhanh thôi :binhsua144:

thì lâu lâu soft sự cố thế này mới gọi đó chứ.còn đứa nào làm phiền người khác lúc 2h sáng nó sẽ bị quả báo mất ngủ 1 tuần=))

chắc bác ấy bận quá à ;)) không có time sửa soft lỗi time out .. kòn mua key chắc là phải online nick suốt " đặc biệt lúc tối " ke bác ấy online thì chủ động memo tiền là có key dùng =))

Bạn ấy online rồi, để yên cho bạn ấy còn làm việc giúp mọi nữa mọi người người ơi :)

ông này nói cũng đúng !! XD viết soft là để kiếm sống !! chứ ko phải cho free !! nên gặp vấn đề này chắc XD cũng thu xếp làm soft mới nhanh thôi :binhsua144:

Kiếm sống mà 0.5$ . Thử hỏi tăng giá gấp 5 lần coi ông có mua không

Soft 0.5 đâu phải mắc với new thì 40'==>1h là có Pr0 vs Liều mạng thì ko đến 30' là có ^o^

Đực Đại ca cứu ik:(( máy đang bị hâm gõ web ứ đc

Đợi chờ là hạnh phúc nha mọi người ..... Sáng h tam nghỉ pix đây ^^ h vào xem tình hình thì vẫn chưa có soft làm viêc hehe :D:D

Mình nhận được tin nhắn từ sáng, nhưng có xem được đâu, hôm nay nhà có giỗ, lũc nãy mới xem được. Giờ chỉnh thêm một chút rồi up thôi :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week