Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
hình như server của soft bị sao rồi
vào mà nó cứ báo kiểm tra kết nối internet hoặc proxy trong khi đó vẫn vào mạng bt

Nếu mình nhớ không lầm thì làm trên web cũng không có thông tin này mà @@
ờ tại mình thấy có bộ điếm số lượng đang đánh đc. nên nếu có thể nhờ bác thêm đếm số lượng tổng tất cả . nhưng cũng thank XD nhé
à quên chủ đây ý nói chủ group á . chứ hẻm phải admin pix.

bạn ơi, sao soft của bạn mình vào làm không được nữa vậy? log vào 5 phút mà không có code nào để gõ hết :(( :((

ai điện thoại bác xuân đức fix soft gấp với:((

vào cái Convert_Old_Key_2_New_Key rùi vào tiếp phần OLD KEY bạn cop cái key đó vào mục rùi chọn soft bạn đang dùng để mua key rùi nhấn Convert sẽ ra đc key mới. rùi copy nó rùi chay file capcha.exe paste cái key mới vào.ok xong

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

theo mình nghĩ là my minds eye. thấy gì gõ thế thui. hi`

Chỉnh sửa chữ ký lại đi bạn ơi, nhìn mà thấy ứa con mắt hột :((

tềnh hềnh là bác XD ngiến cứu sửa soft gấp cho e e với, sắp đói hết cả rồi

Trước tôi có số ông Đức nhưng bị mất điện thoại , phải đi làm lại sim . Mất hết danh bạ rồi .

Trước tôi có số ông Đức nhưng bị mất điện thoại , phải đi làm lại sim . Mất hết danh bạ rồi .
bữa thấy có người share số dt.đợi tí mình lục rồi cậu gọi nhé.cấp bách rồi

gọi số này thử : 01659614431

mod đâu sao không ai gọi cả??nếu mình là mod mình đã gọi từ sáng rồi

mod đâu sao không ai gọi cả??nếu mình là mod mình đã gọi từ sáng rồi

mod có liên quan gì đâu bạn, bạn XD cũng ko liên lạc gì với mình lắm mà, SDT trước mình có alo nhưng ò í e, như các bạn thôi, bạn XD ko muốn public thông tin cá nhân mà, thôi ráng chờ.... :binhsua153:

mod có liên quan gì đâu bạn, bạn XD cũng ko liên lạc gì với mình lắm mà, SDT trước mình có alo nhưng ò í e, như các bạn thôi, bạn XD ko muốn public thông tin cá nhân mà, thôi ráng chờ.... :binhsua153:
mình nghĩ mod có tiếng nói hơn mem khi yêu cầu ai đó trong forum giúp gì.vả lại khi box xảy ra chuyện không phải mod sẽ xông pha giải quyết trước tiên thay mem sao:D

mình nghĩ mod có tiếng nói hơn mem khi yêu cầu ai đó trong forum giúp gì.vả lại khi box xảy ra chuyện không phải mod sẽ xông pha giải quyết trước tiên thay mem sao:D

Chính xác là thế bạn à, vì công vì tư mình cũng phải làm nhưng mà trong khả năng thôi, "chúng tôi đã cố gắng hết sức..." :binhsua136:

đợi chờ thôi chứ biết sao ^^ . mình nghĩ XD sẽ theo cách upgraded của pix, nên mn sẽ sớm có sòt thôi. Kiểu nào cũng chiều pix hết :binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week