Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
=> Mình thì chọn giống trong hình là Chó chọn Chó, Mèo chọn Mèo rồi vẫn enter được bình thường mà :( lúc nãy mới làm web xong nè có bị mờ chữ enter đâu ta ???
hiii - giờ mình gõ được rùi - thanks mọi người

loading toàn tập soft 1khung bác XD ơi load nhanh mỗi acc dc 12code thì bị như vậy

ủa h còn người xài 1 khung nữa hả , chờ 2 khung , tưởng mai hoặc mốt mới có soft ai dè nhanh quá , vote vote bác đức , người j mặt đẹp trái tim (tấm lòng) cũng đẹp:x;))

ủa h còn người xài 1 khung nữa hả , chờ 2 khung , tưởng mai hoặc mốt mới có soft ai dè nhanh quá , vote vote bác đức , người j mặt đẹp trái tim (tấm lòng) cũng đẹp:x;))

đang bị loading rồi bác ơi log ra log lại vẫn bị vậy từ nãy chưa thấy ai up mình vừa mới test 3 acc k dùng

Giờ mình đi ăn cơm :p. Upload bản 1 khung trước, changelog cùng bản 2 khung ăn cơm xong làm rồi up tiếp

Ps: quên link : mediafire.com/xuanduc987
Hoan hô bác đức đã test thư 3id >3k code rất ok

Test thư 5acc sau 5phuts còn 4 acc chạy , đến 9 phút còn 3 acc chay thui :((

Vậy để mình test thêm thử

Theo em nghĩ quan trọng là mình tìm được trong soft của mình có cơ chế nào đó mà thằng pix nó dùng để phân biệt là soft hay web đó, sau đó mình khắc phục chỗ đó. em nghĩ vậy khôngb biết đúng sai gì không bác^^

Tình hình là gõ chỉ tối đa 3 id, add thêm thì mấy ID kìa loading ngay. Nhưng 3 ID nếu tốc 22 thì vẫn gõ tốt @@

Tình hình là gõ chỉ tối đa 3 id, add thêm thì mấy ID kìa loading ngay. Nhưng 3 ID nếu tốc 22 thì vẫn gõ tốt @@

Thử test 1 ID mà nó cũng còn loading nữa là!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week