Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
thì theo ý mình là 3 ids để cho nguồn code nó ổn định, để có thể load nhanh được cả ngày đó

mà bạn xuân đức ơi, mình nghĩ load được vài phút nó loadđing là do code chó mèo đó, bạn xem lại thử xem có đúng không nhé :x:x

thì theo ý mình là 3 ids để cho nguồn code nó ổn định, để có thể load nhanh được cả ngày đó

mà bạn xuân đức ơi, mình nghĩ load được vài phút nó loadđing là do code chó mèo đó, bạn xem lại thử xem có đúng không nhé :x:x

thì tức nhiên speed bạn chậm nên bạn chỉ cần vậy thôi. còn những người >25 thì người ta muốn gõ vs hết khả năng người ta
nói chung tuỳ vào khả năng mọi người và tất nhiên càng nhiều ID thì quá tốt

vẫn chưa thấy gì.thôi ngủ sáng mai có soft làm luôn vậy

hôm nay đành làm đúng tinh thần chủ nhật vậy
Nghỉ ngơi ăn chơi nhảy múa
Hy vọng tình hình sẽ khả quan hơn

Mình nghĩ chuyện ID thì log bao nhiêu là tùy mn thôi, ép đc người VN log 3 ID nhưng còn những nước khác thì sao? Họ cứ 1 phát vài chục cái thì nó cũng chậm bình thường, nên mạnh ai nấy làm, không thể quản người ta được.

Nhờ anh em chỉ giúp nếu hiện hình chó + mèo thì chó check chó mèo check mèo hay sao mọi người

anh xuân đức up luôn soft mới cho Megatypers luôn đi anh .... nó lỗi unknown , time out và prototype nhìu quá ><!

anh xuân đức up luôn soft mới cho Megatypers luôn đi anh .... nó lỗi unknown , time out và prototype nhìu quá ><!

mình cũng bị vậy, không biết sao cứ bị "unknown" hoài, mình chỉ log 2 acc thôi àhh, mà "unknown" là lỗi gì vậy bạn? có bị banned không bạn? :(( :((

ai test soft mới rùi up tình hình nha :binhsua163:

ai test soft mới rùi up tình hình nha :binhsua163:

Khun dạ, bạn k làm để người # mang cơm cháo đến cho bạn ăn chắc ;))

Test thư load nhanh nhưng chỉ Được 3acc log 5acc chạy chỉ 3acc 7phut speed 13 PP FPT

trời sao bác xuân đức test 20' không thấy lỗi?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week