Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Tình hình là gõ chỉ tối đa 3 id, add thêm thì mấy ID kìa loading ngay. Nhưng 3 ID nếu tốc 22 thì vẫn gõ tốt @@

Ôi, em chỉ mong nó chỉ cho load tối đa 3 ids thôi, như vậy đảm bảo sẽ load ổn định, cầu chúa phù hộ cho pix nó ngăn hết chỉ cho mỗi ip load 3 ids thôi nha! con càu xin người :m058::m058::m058:

để mình làm chuột cho :D:D mà cái hình chọn chó mèo hình như là chọn theo hình phía trên của 2 lựa chọn chứ đâu phải là chọn Mèo khống giống như XD nói đâu phải ko mọi người, cùng nghiên cứu vụ này nào ^^

chiều nay mình gõ cũng gặp hình này, chỉ chọn mèo ko thì nút send nó vẫn mờ ko send đc nhé, mà hình nào cũng phải tích, mèo thì tích vào ô mèo, chó tích vào ô chó là send đc liền à. Thời gian của nó cũng đc nhiều hơn những pic khác

ủa vẫn load tiếp sao không làm mà pause bác?

vừa đọc cmn của bác nana gì đó sợ nó banned thì chết cứ ngóng anh em đã tình hình là làm 15phut vẫn ngon và đã log out ra sợ bị banned

Ôi, em chỉ mong nó chỉ cho load tối đa 3 ids thôi, như vậy đảm bảo sẽ load ổn định, cầu chúa phù hộ cho pix nó ngăn hết chỉ cho mỗi ip load 3 ids thôi nha! con càu xin người :m058::m058::m058:
tối đa 3id cho dân cạp móm hết vì quanh năm phải húp cháo như cụ già hay sao đây?bác nghĩ sao thế?Dân cạp đông hay vắng ở ý trời thôi,tối đa 3id/ip người ta sẽ nghỉ nhường việc cho bác làm chắc?Vớ vẩn

Định down soft về thử mà sao ko có soft mới (link XD mới up) vẫn là bản 2 khung khi chiều chứ ko thấy bản 1 khung mới up

Đúng rùi, nên load tầm 3 id để đảm bảo nguồn load của pix ổn định cho tất cả anh em cùng làm, mấy bác captcha pro ghê lém đấy nhé, toàn giành làm 1 mình, log cho lắm vào, log nhìu nó sẽ làm cho tình trạng xấu đi, chậm hơn mà thôi, người ta thường nói chậm mà chắc, ít mà sướng à... cho nên nếu bác nào muốn tạo điều kiện cho newbie hay anh em có cơm ăn áo mặc thì nên hạn chế log id vào, như thế sẽ ổn định hơn và ai cũng có tiền từ pix... chỉ 1 người làm hỏng miếng ăn thì anh em cũng đi theo các bác luôn đó, các bác nên suy nghĩ lại nhé, thân.

Em test thử 2 id > 3k lúc đầu load tốt, speed 15. Đc 6' thì 1 id loading, add thêm 1 id >3k vào nữa thì cái id thứ 2 đang làm loading. Hình như pix nó chỉ cho 1 id đánh hay sao ấy nhỉ? Add thêm vào là mấy id trước đều loading hết chỉ có 1 cái là làm đc, speed thì vẫn cao như thường chả hỉu nổi.

Last edited by a moderator:

Đúng rùi, nên load tầm 3 id để đảm bảo nguồn load của pix ổn định cho tất cả anh em cùng làm, mấy bác captcha pro ghê lém đấy nhé, toàn giành làm 1 mình, log cho lắm vào, log nhìu nó sẽ làm cho tình trạng xấu đi, chậm hơn mà thôi, người ta thường nói chậm mà chắc, ít mà sướng à... cho nên nếu bác nào muốn tạo điều kiện cho newbie hay anh em có cơm ăn áo mặc thì nên hạn chế log id vào, như thế sẽ ổn định hơn và ai cũng có tiền từ pix... chỉ 1 người làm hỏng miếng ăn thì anh em cũng đi theo các bác luôn đó, các bác nên suy nghĩ lại nhé, thân.
làm nhiều ăn nhiều làm ít ăn ít thôi sao lại có lối suy nghĩ có lợi cho thằng pix mà hại cho dân cạp thế nhỉ?

log thử 2 id > 3k để làm, wa phút thứ 6 thì chỉ còn 1 id làm đc, 1id kia loading :|
đúng rồi mình cũng gõ bản mới của XD. lúc đầu log 6id thì chỉ có 3id làm đc, sau đó còn 2 id làm được và đến phút 18 thì chỉ còn 1id
bác Đức fix lại giùm ae đi!

tối đa 3id/ip lúc load nhanh thì không sao,chậm rùa như tháng trở lại đây cho bác nào có ước muốn như thế hối hận trong muộn màng!

làm nhiều ăn nhiều làm ít ăn ít thôi sao lại có lối suy nghĩ có lợi cho thằng pix mà hại cho dân cạp thế nhỉ?

Nếu vì 1 người log nhiều ids để làm sẽ k có nguồn cung, => chậm, vì 1 người sẽ kéo theo bao nhiêu người khác k cạp cạp được, với lại vì chậm nên đa số toàn làm đêm may ra mới nhanh, mặc dù ban ngày có gõ nhưng cũng k hiệu quả gì, cho nên log như thế nào đó để cho thằng pix nó ổn định lâu dài cả ngày lẫn đêm để anh em mình cùng chia sẻ miếng cơm manh áo mà bạn,

Nếu vì 1 người log nhiều ids để làm sẽ k có nguồn cung, => chậm, vì 1 người sẽ kéo theo bao nhiêu người khác k cạp cạp được, với lại vì chậm nên đa số toàn làm đêm may ra mới nhanh, mặc dù ban ngày có gõ nhưng cũng k hiệu quả gì, cho nên log như thế nào đó để cho thằng pix nó ổn định lâu dài cả ngày lẫn đêm để anh em mình cùng chia sẻ miếng cơm manh áo mà bạn,
nhưng mà có chắc lúc nào cũng nhanh không,haizzz,hạn chế 3id rất nguy hiểm.nếu nhanh mãi mãi như hôm nay thì cũng tán thành ý kiến với bạn,cho mấy ông speed 40 bớt gian lận

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Làm như bạn kia nói thì thằng pix lợi gì đâu, chỉ lợi chung thôi, chứ mình gõ bao nhiêu pix lời bấy nhiêu thôi.
pix lợi chứ sao không,lợi ở chỗ:hành hạ bắt người ta phải chờ code load đó

Nếu chỉ log 3ids thôi mà còn gờm rà thế thì gõ web tạm chờ soft hoàn thiện là tốt nhất

cái khó là ở chỗ chó mèo đó =)) click chuột chọn trên soft hả =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week