Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Mấy bác thiệt là: Xem bác Đức như thần tượng VIETNAM IDOL zị á... thôi mấy trò nịnh bợ trẻ con ý đi nhóe =)) trò này xưa lắm rồi khi tớ còn mới học và mới tập làm con nít cơ ;))

Tào Lao thật:Z.......Nịnh Thì ko thấy nhưng thật lòng Nếu giờ A ý ko sửa đc lỗi Thì chết cả đám :D........

Bạn Ko hiểu đc nịnh thế nào ah:(........cái này là khích lệ thôi....ko nói A ý cũng sửa vì đó cũng là miếng ăn của A ý mà:|

Xem như ủng hộ tinh Thần thôi:Z..........Nịnh Với Bợ ... Với Chả con nít:D...." bạn bắt bẻ thế mình thấy bạn giống con Nít hơn"

mấy bác thiệt là: Xem bác đức như thần tượng vietnam idol zị á... Thôi mấy trò nịnh bợ trẻ con ý đi nhóe =)) trò này xưa lắm rồi khi tớ còn mới học và mới tập làm con nít cơ ;))
--------thằng này nhiều chuyện ghê,anh em dùng soft xd,bây giờ tình hình pix căng thẳng, ai chẳng mong chờ tin tốt lành từ xd,pix tung đòn nào là xd lại cố gắng phản lại đòn đó, không mong chờ xd thì mong chờ ai--------------

Lần này thành công nữa tôi sẽ giới thiệu bác Đức cho đài truyền hình quay phim về chương trình "THẦN ĐỒNG ĐẤT VIỆT"

Mấy bác thiệt là: Xem bác Đức như thần tượng VIETNAM IDOL zị á... thôi mấy trò nịnh bợ trẻ con ý đi nhóe =)) trò này xưa lắm rồi khi tớ còn mới học và mới tập làm con nít cơ ;))

thằng này chắc cả đời gõ web tiếc 0,5$ mua soft 1 tháng đây

2 ids >3000 vô web đanh đc vài code là mất workspace. <3000 thì k sao. hy vọng júp đc cho bác

Hum phải: Các bác comment thấy cứ ú éo bên bác Đức hoài, nên mình tìm cách ngăn cản để bác Đức tập trung vào chuyên môn ý mà, các bác hiểu lầm ý e rùi đóa ^^

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

Lần này thành công nữa tôi sẽ giới thiệu bác Đức cho đài truyền hình quay phim về chương trình "THẦN ĐỒNG ĐẤT VIỆT"

:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129: =)) làm gì mà người đen thui thế kia hhiiii...

Hum phải: Các bác comment thấy cứ ú éo bên bác Đức hoài, nên mình tìm cách ngăn cản để bác Đức tập trung vào chuyên môn ý mà, các bác hiểu lầm ý e rùi đóa ^^

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129: =)) làm gì mà người đen thui thế kia hhiiii...

tui cùng chung ý kiến với bác. Bác Đực công nhận giỏi nhưng chưa đến nổi lên chức thánh, đọc mấy câu tung hô đó thấy.........:binhsua21:

vẫn đang test soft cỡ > 5 phút là bắt loading

trời ơi là trời, có ai khổ như tui k, log 3 id mới <3k codes mà nó vẫn loading, sau 9 phút 1 cái loading, sang phút thứ 10 thì 1 cái loading nữa, còn lại 1 cái hix :-s

Kiểu này phải log nhiều id 3 id cũ >3k codes, 4 id mới <3k codes cái đã, nó ban thì ăn cam cho đã luôn, ôm mớ cam ăn, nếu có được ăn cam, thì mấy bác ăn vs tui cho đỡ buồn nhé :((

Last edited by a moderator:
trời ơi là trời, có ai khổ như tui k, log 3 id mới <3k codes mà nó vẫn loading, sau 9 phút 1 cái loading, sang phút thứ 10 thì 1 cái loading nữa, còn lại 1 cái hix :-s

Kiểu này phải log nhiều id 3 id cũ >3k codes, 4 id mới <3k codes cái đã, nó ban thì ăn cam cho đã luôn, ôm mớ cam ăn, nếu có được ăn cam, thì mấy bác ăn vs tui cho đỡ buồn nhé :((

ID mới dưới 3k code load đến phút 6 7 loading :D nhưng mà cỡ 3 phút đc 100 code

ôi 1 ngày giời chưa sửa xong:(

ai test cùng bác đức đi,mình không quen gõ 1 khung không test được,với lại không có id dư:(ban là chết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week