Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
mình cũng bị vậy, không biết sao cứ bị "unknown" hoài, mình chỉ log 2 acc thôi àhh, mà "unknown" là lỗi gì vậy bạn? có bị banned không bạn? :(( :((
bị "unknown" nhìu thì bị Rules khóa acc vài phút , bị Rules nhìu thì banned vĩnh viễn .

ủa sao zị ta, paste key vô mà nó ko có nhận à:-s
đc rồi, lúc nãy ko để ý phần covert:binhsua113::binhsua141:

log 6 id vào đánh ngon trớn tới phút thứ 6 thì bắt đầu loading 3 id rồi 8 thì chỉ còn 1id chạy po tay, update soft mới nhất của XD

chúng tôi đã cố gắng hết sức :binhsua136:
phải chờ bác XD tìm cách update hình mèo chó vào soft may ra hết lỗi :binhsua144:

nhanh fix đi bác đức ơi.A/E đói lắm roài:)) BÁC cố gắng giúp mọi người nhé.

:(( log lại 3acc sau 10 phút còn 2acc chạy ah ;((

nhanh fix đi bác đức ơi.A/E đói lắm roài:)) BÁC cố gắng giúp mọi người nhé.

Bác đừng làm bác Đức nản chí nhóe, xem chừng k có cám mà ăn chứ đừng nói cơm =)) đừng làm bác ấy buông tay khỏi cuộc chơi này nhé :D

Lần này là lần thứ vài chục thằng pix làm khó dễ anh em nhà ta quá, có lẽ vận mạt soft k có thể có cách nào cứu vãn nổi nữa rồi, thôi đành chấp tay cho số phận nó đi đến đâu được đi đến vậy :binhsua144:

XD giờ này chắc đang êm ấm bên vợ con quá :(

XD giờ này chắc đang êm ấm bên vợ con quá :(

Đừng nói thế bạn, bác ấy đang fix soft vì mọi ng` đó, vừa up lên 1 bản 1 khung kìa, nhưng vẫn chưa ổn ~

Không thể giúp được j` nên chỉ có thể chúc 1 câu "Cố lên bác XĐ ơi" mọi người trông cậy vào bác ~

Bác đừng làm bác Đức nản chí nhóe, xem chừng k có cám mà ăn chứ đừng nói cơm =)) đừng làm bác ấy buông tay khỏi cuộc chơi này nhé :D

Lần này là lần thứ vài chục thằng pix làm khó dễ anh em nhà ta quá, có lẽ vận mạt soft k có thể có cách nào cứu vãn nổi nữa rồi, thôi đành chấp tay cho số phận nó đi đến đâu được đi đến vậy :binhsua144:
mình thấy bạn hình như muốn gõ web thì phải?im lặng cho bác đức fix nào:)lần nào cũng vượt được lần này cũng vậy thôi:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week