Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ỦNg hộ bác Xuân Đức hết mình...@@

Em cạp thử Soft 1khung a vừa úp Ok Lắm:D.......12' 5ID load ful:D....( Đang Dùng Gruop Test nên Là Gruop sau 14/2 nhé các bạn:D 3ID trên 3k:D.....2ID 2k9:p........Khi gõ đc 1 lúc có 1ID Loading......4 ID kia vẫn Load ful....:X:X:X.....ID Trước 14/2 Trên 3k thì em ko bik:X.......Ai Hi Sinh test ik nào:X:X

Chờ bản fix tiếp theo
XD ơi cố lên
Tuyển mát xa đấm bóp cho XD đi cả nhà =))

cố lên chai ydau chai ydau

Lần này XĐ mà thành công lần nữa, thì anh e nhà ta cùng dắt XĐ đi chơi nhé =)) ai đồng ý thì dơ 3 tay 6 cẳng lên nào ;))

Lần này XĐ mà thành công lần nữa, thì anh e nhà ta cùng dắt XĐ đi chơi nhé =)) ai đồng ý thì dơ 3 tay 6 cẳng lên nào ;))
chả biết con gì mà dơ 3 tay 6 cẳng vậy bạn. keke. hum này nhà bác ý có giỗ nên mọi người cứ bĩnh tĩnh...hi`````````

sau khi test thì thế này, đầu >3k code mới nhé, e thứ 2 >3k cũ, 2 e sau <3k cũ. 2 e đầu đc nhiêu đó là ko load nữa, liệu có sự phân biệt >< 3 k nhỉ. hix

tui sẽ làm chuột bạch 5 id mới <3k xem ;)) biết đâu nó lành =))

bác XD cố lên :binhsua21:
để chúng em còn đc :binhsua162: mà :binhsua57:

Mấy bác thiệt là: Xem bác Đức như thần tượng VIETNAM IDOL zị á... thôi mấy trò nịnh bợ trẻ con ý đi nhóe =)) trò này xưa lắm rồi khi tớ còn mới học và mới tập làm con nít cơ ;))

Mấy bác thiệt là: Xem bác Đức như thần tượng VIETNAM IDOL zị á... thôi mấy trò nịnh bợ trẻ con ý đi nhóe =)) trò này xưa lắm rồi khi tớ còn mới học và mới tập làm con nít cơ ;))
sặc,khen khích lệ mới có tinh thần làm tiếp chứ bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week