Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
âu phải bắc nam đâu cậu......cái này do trình mỗi ng mỗi khác....đối với dân gõ fim 10 ngón họ sẽ dùng telex vì dân gõ 10 ngón họ bấm chậm về bàn fim số:D......còn dân gõ 2==>4 ngón toàn dùng VNI...vì họ gõ số chuẩn hơn ( Chứ liên wan gì Nam Bắc cậu^^ ) theo mình nhân viên văn phòng....và các ng làm việc = bàn phím họ sẽ gõ telex vì toàn 10 ngón họ ko mỗi tay nửa:D

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:43 PM ----------

khi anh cmm cũng bị thế mà ko tin anh thử xem^^ bấm a s phải ra á ko:p......em bị hoài ... tại em ghi chử kiểu hay zínnhh phải cái đó lém^o^

mình toàn gõ kiểu đó ,ủa mà gõ tiếng việt thì phải gõ vậy mà :l ??/?/
cha thầy mắc dịch bắt gõ vni riết quen lun kiểu gõ như thế , tại cha mà h ko gõ 10 ngón dc , số tuốt trên cao :binhsua33:

gị chứ mình gõ Vni đấu vs telex của bạn xem sao ;))

tui dùng VNI chứ telex đâu mà đấu......nó gõ có thế ko nhanh nhưng đánh văn bản bạn nhấm bạn đánh đc bao lâu:D....

với lại nó sẽ hại 1 ngón tay của bạn:D Dân cạp cũng bik mà.....ai cạp = 2 ngón sẽ bik cánh tay phải có 1 ngón bị đau :|

Cậu có văn hóa ko , việc này ai cũng bị riẹng gì cậu đâu :| , soft ko dc thì đánh web , cũng chả chậm hơn là bao đâu . lần sau muốn giúp thì làm ơn đọc cái cm bên trên trước và sau đó có muốn hỏi thì ghi chữ cho đoàng hoàng

Cậu có văn hóa ko , việc này ai cũng bị riẹng gì cậu đâu :| , soft ko dc thì đánh web , cũng chả chậm hơn là bao đâu . lần sau muốn giúp thì làm ơn đọc cái cm bên trên trước và sau đó có muốn hỏi thì ghi chữ cho đoàng hoàng

bạn không thấy ở trên toàn coment ba cái vini với talex à! có tháy nói cái gì tới web với soft đâU? không biết gì còn bày đặt vô đây vớ vẩn!

thật kinh khủng.50 code hết 47 tam giác

bạn không thấy ở trên toàn coment ba cái vini với talex à! có tháy nói cái gì tới web với soft đâU? không biết gì còn bày đặt vô đây vớ vẩn!

ko đọc mấy trang trước hả bạn
ở đây ai mà chẳng như thế
hết hỏi 2pic này rồi lập 2pic khác
spam quá

Bạn cũng vớ vẩn lắm á, soft lỗi anh Đức nhận đc tin thì sẽ fix trong tối nay hoặc tối mai. Chứ làm gì mà fải la lên, ai cũng dùng soft bị lỗi chứ đâu có riêg gì bạn. Mún fix cũng fải đợi anh Đức rãnh đã chứ, còn côg việc bên ngoài nữa chứ đâu fải anh ấy chỉ làm soft thôi đâu. Giờ soft lỗi thì cứ vào web mà đánh, soft với web tốc độ cũng gần như nhau thôi

Nói thật cậu lời quá , có mấy cái click về mấy trang trước còn lười đọc thì chịu , mình là luôn vào đọc ít nhất 5 trang về trước để rõ tình hình . Còn vụ web soft thì bên 2pic update bên kia cũng nói quá rõ ràng . Cậu bố đời quá , cái gì cũng muốn có sẵn , muốn gì đòi thì muốn có dc .

bác đức hura!!!!!!!!!!!!anh hùng cứu mỹ nhân

tưỡng PIX :binhsua136: làm gì mà bác đức fix nhanh thế :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq