Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Bác XĐ ơi, bác xem thêm chức năng count mèo chó đy :D

=> Mình thấy soft mới update 2khung,1khung làm ổn rồi mà mấy bạn. Chọn Chó Mèo cũng đã fix cho submit ngay lập tức rồi còn gì nữa. Còn điều đáng lưu ý là nhớ Tick vào ô ">3k code" để log in những ID co code >3k vào làm bình thường thôi.
Như vậy trên cơ bản là ổn rồi mà bạn ?? đâu cần gì thêm đâu ???

=> Mình thấy soft mới update 2khung,1khung làm ổn rồi mà mấy bạn. Chọn Chó Mèo cũng đã fix cho submit ngay lập tức rồi còn gì nữa. Còn điều đáng lưu ý là nhớ Tick vào ô ">3k code" để log in những ID co code >3k vào làm bình thường thôi.
Như vậy trên cơ bản là ổn rồi mà bạn ?? đâu cần gì thêm đâu ???
id > 3k mà ko tick vào thì có làm sao ko vậy bạn

Bác ơi thế còn vụ đã convert key rồi mà khi paste vào vẫn không được và hiện lỗi check your internet connection or proxy, thì phải làm sao? Ấn enter thì nó lại hiện ra cái bảng serial tiếp, soft chả thấy đây.
Hix, cả ngày nay mình phải gõ tạm asian mà soft đó chữ nhỏ đau cả mắt
Lần này là lần hỏi thứ 3, không có ai biết mà giúp mình với sao :((

Mấy bác làm quá,ổng "xì chét" bỏ trốn luôn bây giờ.:D

mình làm thuê mỗi khi yêu cầu thanh toán là id đó phải pay out , h` muốn xác định id nào đủ 3k thì khó ta :binhsua18:

cái nào cũng tick cho rùi...ko tick thì tam giác tick hết đi

soft mới làm ổn chưa mọi người, còn bị baned nữa không vậy, mình mới tách team ra solo mua được có 2 group nên không dám mạo hiểm :(( :((

Mình down lại bản mới nhất rồi nhưng vẫn bị, giờ chả biết làm sao

Bạn đã giải quyết đc vấn đề chưa :D....

Nếu Chừa Thì Thế này Nhé bạn Xoá Tất cả các tập Tin soft bạn dow trước về nhớ là Xoá hết nha....Rồi bạn Dow về 1 bản mới.....Giải nén vào thử...Nếu xui chắc nó sẽ hiện ra thêm 1 bảng gì đó nhưng ko sao âu...vẫn vào đc:D:)....

Hôm wa mình có bị và đã chửa đc:D Chúc thành Công nhé

Captchpro

soft mới làm ổn chưa mọi người, còn bị baned nữa không vậy, mình mới tách team ra solo mua được có 2 group nên không dám mạo hiểm :(( :((
Sao mà tách team được vậy bạn chứ ở dưới Group của họ làm ăn không tin tưởng

Cậu này, có ý tưởng nhưng không hỉu gì về lập trình. Như thế này thì được ví dụ đặt cat = F1; dog = F2; các vị trí như cậu thì chấp nhận vậy đi, hình 1 là cat thì ta F1, dog thì F2. các vị trị khác cũng vậy, đòi hỏi cơ chế tự động tiến đều các vị trí từ 1-c, tức ta chọn xong vị trí 1 rồi nó sẽ nhảy sang hình vị trí 2...cứ thế...xong rồi thì enter.

Còn như cậu này thì cùng 1 vị trí cat, dog sẽ thay đổi cho mỗi lần load ảnh khác nhau, ví dụ: ID này load vị trí số 1 là dog ta nhấn phím số 1; ID khác load hình xác nhận mà vị trí đó lại là cat (không phải là dog nữa) mà ta đè cổ gõ số 1 vô cho chết à?

Làm cái tự động tiến vị trí là cũng đau đầu lắm rồi phải không chú Đức ? :D

Làm theo như bạn này nói thì quá mất công, chúng ta phải gõ tất cả 12 lần. Mà gõ như vậy thì chọn cả chó lẫn mèo @@
Còn các phương án khác cũng khá khó cho việc lập trình, làm sao mà soft phân định được hình ảnh @@
Chỉ mong XD làm cho cái hình chọn mèo nó to ra một chút cho dễ nhìn dễ chọn, thế là được rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week