Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Sống ầm ầm! chưa baned? log vào soft asian load dều? mà sao qua XĐ gõ tầm 5code là loading lun
ca này khó chữa đây. Mình thì chỉ gặp trường hợp như chiều nay, đg gõ vù vù (gõ mấy giờ rồi nhé) thì có 2 id bị loading, out ra luôn.

Bác XĐ xem sau khi pix hiện bảng giá lên web thì tam giác như mua thế nhỉ.trên web thì chẳng có lỗi gĩ cả.mong bác chóng update cho ae Capt kiếm cháo :(

ca này khó chữa đây. Mình thì chỉ gặp trường hợp như chiều nay, đg gõ vù vù (gõ mấy giờ rồi nhé) thì có 2 id bị loading, out ra luôn.
nghe bà nói cứ như ca đẻ:))
Soft vậy ok rùi , ko đòi hỏi j thim

Tình hình là gõ = soft thì tam giác như mưa còn vào web gõ thử thì ko có cái nào (đã check 3K+ khi login).Vào kiểm tra code thì hôm nay có hiện tượng dính code trống rải rác có phải do soft ko mong tác giả kiểm tra hộ

Last edited by a moderator:
ví vụ miền nam đc dạy theo kiểu
A + 1 = á , O + 6 = Ô

còn miền bắc thì
a + s = á , O + O = ô

vì bác xd ở miền bắc nên không quen cách gõ vni nên ko viết soft xài số khi chọn chó mèo

đang phân vân ko biết có nên tập gõ telex ko , cảm thấy telex đỡ mỗi tay hơn vni nhưng gõ cap thì vni nhanh hơn vì quen phím số

ví vụ miền nam đc dạy theo kiểu
A + 1 = á , O + 6 = Ô

còn miền bắc thì
a + s = á , O + O = ô

vì bác xd ở miền bắc nên không quen cách gõ vni nên ko viết soft xài số khi chọn chó mèo

đang phân vân ko biết có nên tập gõ telex ko , cảm thấy telex đỡ mỗi tay hơn vni nhưng gõ cap thì vni nhanh hơn vì quen phím số

âu phải bắc nam đâu cậu......cái này do trình mỗi ng mỗi khác....đối với dân gõ fim 10 ngón họ sẽ dùng telex vì dân gõ 10 ngón họ bấm chậm về bàn fim số:D......còn dân gõ 2==>4 ngón toàn dùng VNI...vì họ gõ số chuẩn hơn ( Chứ liên wan gì Nam Bắc cậu^^ ) theo mình nhân viên văn phòng....và các ng làm việc = bàn phím họ sẽ gõ telex vì toàn 10 ngón họ ko mỗi tay nửa:D

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:43 PM ----------

a + s = á :m021: chưa gõ kiểu này bao h

khi anh cmm cũng bị thế mà ko tin anh thử xem^^ bấm a s phải ra á ko:p......em bị hoài ... tại em ghi chử kiểu hay zínnhh phải cái đó lém^o^

gõ soft của bạn xđ bị tam giác như mưa nha, còn vào web gõ ngon 1k/1h nha! chắc pix nó lại thay đổi gì rồi, bạn xxđ gì ơi vào chỉnh soft lại dùm cái:D

đúng rồi đó .. miền bắc toàn quen đánh a+s = á thui mà :binhsua146: kòn kiểu a+1 không quen và hổng dùng à ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week