[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Theo mình test thì khi xuất hiện [case sensitive] mà chử thường ko thì đánh bắt kỳ 1 chữ hoa trong đó thì sẽ ko bị lập lại code

i mean captcha typer admin banning panels never like before

so cant able to work there!
Theo mình test thì khi xuất hiện [case sensitive] mà chử thường ko thì đánh bắt kỳ 1 chữ hoa trong đó thì sẽ ko bị lập lại code
Tình trạng ban khủng khiếp quá , tạch thêm 1 cái nữa . Cẩn thận thế nào cũng sẽ có lúc đánh bị lỗi , chẳng lẽ nó cứ thấy vài cái lỗi là ban ?

Tình trạng ban khủng khiếp quá , tạch thêm 1 cái nữa . Cẩn thận thế nào cũng sẽ có lúc đánh bị lỗi , chẳng lẽ nó cứ thấy vài cái lỗi là ban ?
bạn đánh sao chứ mình đánh bình thường mà

bạn đánh sao chứ mình đánh bình thường mà
Buồn cười vleu . Hôm qua đánh cái panel đó đc 2.5 $ r mà nãy quên xoá cmn hết đi r tạo id mới xong đánh bị ban nằm nghỉ 1 lúc mới nhớ ra . Cay vkl =)))) T cũng ko rõ , nhiều người cũng bị ban giống t mà . Cũng có thể do đánh bị lỗi vì code ảnh này mà lỗi chút là nó ban ngay . Nhiều lúc tự dưng nó ra nhanh mình cũng có thể bị xót .

6 ~ 7 ID nhanh lun đấy đang speed 37 gõ 2k nhưng đúng dc 1k5 dc 2.3$

Thế bình thường b có để bị dưới 10s ko ? Chứ t k hiểu nguyên nhân ra sao nữa :(
vẫn có nhé còn 3 ~ 4s vẫn có nhé có thể do bạn gõ sai hình đấy nên bị band
Chia sẽ phần mình gõ đây ....:
Street Signs thì thường có 4 bản sẽ chọn hết ko bỏ sót bản nào nếu có 2 bản thì chọn 2
còn Street Name thì thường mình sẽ chọn 4 bản màu xanh nếu có nhìu bản thì cứ đè màu xanh ra chọn đủ 4 bản nếu có 3 bản chỉ đường mà có bản màu trắng nửa thì chọn nó nửa cứ đủ 4 bản là được
Còn mấy câu tiếng anh kia chắc biết mà phải không ....

vẫn có nhé còn 3 ~ 4s vẫn có nhé có thể do bạn gõ sai hình đấy nên bị band
Chia sẽ phần mình gõ đây ....:
Street Signs thì thường có 4 bản sẽ chọn hết ko bỏ sót bản nào nếu có 2 bản thì chọn 2
còn Street Name thì thường mình sẽ chọn 4 bản màu xanh nếu có nhìu bản thì cứ đè màu xanh ra chọn đủ 4 bản nếu có 3 bản chỉ đường mà có bản màu trắng nửa thì chọn nó nửa cứ đủ 4 bản là được
Còn mấy câu tiếng anh kia chắc biết mà phải không ....
Cảm ơn b nhé :D

This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin
đa ra đi 1 em , hên mới dc 1.5$ thôi

This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin
đa ra đi 1 em , hên mới dc 1.5$ thôi
mình cũng mới bị như zậy 1,2$ o_O

So guyz we have to avoid captcha typers until this unmeaning banning problem solved!

i avoided the ct server since this week, and send the mail to the admin but he didnt reply even

so he just playing games with our hard work

so i moved to other servers!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in