[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Hic cũng mới bị ban 1 cái nữa :mad: Nhất định sau này ko đánh giờ này nữa . Dù đã để cả màn hình nhìn cho rõ và đánh rất cẩn thận thử xem ntn và kết quả vẫn bị ban :mad:
minh qua kolo rồi , ko chơi thằng nay nưa điếm thúi quá chừng , lam ty banned acc vô cớ quá

minh qua kolo rồi , ko chơi thằng nay nưa điếm thúi quá chừng , lam ty banned acc vô cớ quá
Hic cũng mới bị ban 1 cái nữa :mad: Nhất định sau này ko đánh giờ này nữa . Dù đã để cả màn hình nhìn cho rõ và đánh rất cẩn thận thử xem ntn và kết quả vẫn bị ban :mad:

So guyz we have to avoid captcha typers until this unmeaning banning problem solved!

i avoided the ct server since this week, and send the mail to the admin but he didnt reply even

so he just playing games with our hard work

so i moved to other servers!

sao mình đánh bình thường mà @.@

Chắc chưa bị thôi :v Chúc may mắn cho đến phút cuối cùng :v
bữa h vẫn bt tại mình làm trên soft của nó luôn @.@

Bảo buổi tối dễ bay acc lắm mà các ô chày cối còn gõ làm gì h làm đêm cho lành rate cao capt hình dễ chơi dễ trúng thưởng,còn vụ soft XD thì t nghi từ đầu r` h có ông nào test thêm xiao nữa thì confirm 100% luôn

không request pay đc luôn tèn ten tén

Hôm nọ nghe bạn @clydesdale bảo gõ vào ban tối dễ ăn banned. Nên tối mùng 5 và mùng 6 tôi bắt đầu thử gõ vào lúc 22 giờ. Mọi thứ đều bình thường. Tôi dùng phần mềm XuanDuc, phiên bản mới nhất ngày 30/12/2015.

Bạn nào chưa gửi yêu cầu thanh toán được là do hệ thống chưa tổng kết xong, đợi tầm buổi trưa giờ này vào lại là sẽ được thôi, đến chiều tối thì tiền về.

Chúc các bạn may mắn.

Captcha not banned prove.png

Hôm nọ nghe bạn @clydesdale bảo gõ vào ban tối dễ ăn banned. Nên tối mùng 5 và mùng 6 tôi bắt đầu thử gõ vào lúc 22 giờ. Mọi thứ đều bình thường. Tôi dùng phần mềm XuanDuc, phiên bản mới nhất ngày 30/12/2015.

Bạn nào chưa gửi yêu cầu thanh toán được là do hệ thống chưa tổng kết xong, đợi tầm buổi trưa giờ này vào lại là sẽ được thôi, đến chiều tối thì tiền về.

Chúc các bạn may mắn.

View attachment 68683
tối nay thím gõ vão giờ từ 6h đến 9h ấy , chứ 22h nó đi ngủ rồi banned gì mà banned , ae chỉ bị banned vào giớ đó thôi , thím xem cmt nm bi banned vào gờ nào :oops::oops::oops:

Theo mình thì nên tạm dừng thằng CT này lại, sang 2pic soft của XD feedback tình hình để chờ từ phía XD xem có giải quyết đc k( cũng có thể là soft bởi vì khi update ngày 30/12 thì bắt đầu mới có hiện tượng banned như này) hoặc
Chỉ sử dụng soft XD regular để chống vã qua cơn bãoo_Oo_O hoặc
Chỉ gõ vào khoảng thời gian ban đêm từ 0h30>>8h sáng (theo kinh nghiệm lúc trước khi update soft mới thì khoảng h này hệ thống nó rất ít banned hầu như k có) và
Mình bị banned 3 acc chủ(panels) vào khoảng thời gian tối(19h>>23h):eek::eek:.
Ngoài ra ae nào trong đợt bão có tips gì thì update cho ae cùng tham khảo để qua đợt bão :cool::cool:

T gõ bị ban bị xóa thì nói là bị ban chứ còn b ko sao thì tốt cho b chứ sao . T thông báo cũng để biết tình hình a e làm ntn có giống mình ko để tìm ra nguyên nhân . Bản thân t thấy từ 20h30 đến 22h30 là dễ dính ban nhất trong ngày . Hq bị ban 2 panel trong khoảng này thông báo cho mọi người lưu ý hơn :)

@chipnho đừng tỏ ra nguy hiểm bạn ạ. Tôi theo dõi topic này đã hơn một tuần, và trí nhớ của tôi cũng không đến nỗi tệ. Có bạn báo rằng mới gõ được vài chục cái đã bị banned, và chỉ cần bạn để ý một chút thì thấy, trong khung giờ từ 20h30 đến 21h30 trong 2 ngày tôi cũng gõ được 28 cái. Comment của tôi đơn thuần chỉ mang tính xây dựng, cập nhật tình hình cá nhân cho mọi người. Nên xin đừng mới đọc có trang trước trang sau đã vào phán như đúng rồi, nói có sách, mách có chứng đi nhé.

Thân.

Last edited:
^ Thì ông k bị banned đâu phải là người khác k bị banned :))))),ô k bị banned thì ô may mắn trong 2pic này cũng có vài người và cả cá nhân tôi bị banned vào khoảng buổi tối r` nên mới bảo ae cẩn thận buổi tối.Chứ ăn không nói có được lợi ích gì ,chưa kể k gõ được tối cũng mất $ kha khá mà 1 ngày có thể kiếm được r`.

@clydesdale bạn đừng hiểu lầm, những dòng comment ở trên tôi dành cho bạn @chipnho. Vì bạn ấy bảo không có ai bị banned vào tầm 22h nên tôi trích lại lời của bạn và @brightgo để làm dẫn chứng thôi. Có lẽ cách trình bày của tôi chưa rõ nên gây ra sự hiểu lầm ở đây chăng?

Theo tôi gõ thì tầm 23h30 đêm theo giờ VN thì là ko bao giờ bị band vì mình đã test hơn cả chục lần theo soft XD

các bạn gõ CT cho mình xin chút tình hình load + pay với.. mà nên pay bank nào nhỉ, mình không dùng bao kim, không có vcb @@ dùng wmz với pm nó trả có chậm hơn không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week