Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

tình hình là em request từ thứ 7 nghe nói thứ 2 mới pay mà sao h 10h rồi chưa thấy money về ai giúp em vs :((

Ráng chờ tới sau 1h chiều giờ VN ngày thứ 2 đi bạn.
CT chỉ pay từ thứ 2 tới thứ 6. Thứ 7, cn mà request sẽ được coi là request vào thứ 2, có khi tới 1h trưa thứ 3 mới có.

Last edited by a moderator:
CT chỉ pay từ thứ 2 tới thứ 6, thứ 7, cn mà request sẽ được coi là request vào thứ 2, có khi tới 1h trưa thứ 3 mới có.
à em cũng request vào thứ 7 vậy ít nhất là chìu nay em nhận dc à

à em cũng request vào thứ 7 vậy ít nhất là chìu nay em nhận dc à

Bôi đen thiếu có chút mà mần hiểu lầm ý :))
Chậm nhất là sau 3h chiều ngày thứ 3 đó bạn. Sau 3h chiều ngày thứ 3 mà không thấy động tịnh gì thì contact admin CT để ông ta kiểm tra.

CT chỉ pay từ thứ 2 tới thứ 6. Thứ 7, cn mà request sẽ được coi là request vào thứ 2, có khi tới 1h trưa thứ 3 mới có.

1h30 sáng thứ 2 thì bên nó đã là thứ 2 rồi em!

admin tùy hứng, bữa request sáng t7 lúc 8h 30, thì 11h đã nhận đc tiền :))

Đó là nó chưa thông báo. Bây h nó thông báo rồi thì ko đc đâu e.

hôm nay captchatypers bị j ấy ...... submit là 110, mà nó cập nhật có 40 >"< .... mà load ra toàn chữ dài ngoằn, khó hiểu :(

nó ra code dài mấy bữa nay rồi..! thật là khổ quá đi, em đã gõ chậm rồi mà code còn dài nữa không biết lấy gì ăn đây...! hix.......

3 acc load khí thế luôn nha :binhsua162:

hiện tại thì thằng này pay có tính code BAD không, hay chỉ tính tiền code GOOD thôi

Tình hình là gõ captcha bị sai rất nhiều mặc dù theo mình thấy là gõ đúng, 300 capt sai hết 50 capt, với soft bubu load trên 10 id là giật tung đít,có bạn nào gặp trường hợp giống mình không ?

Tình hình là gõ captcha bị sai rất nhiều mặc dù theo mình thấy là gõ đúng, 300 capt sai hết 50 capt, với soft bubu load trên 10 id là giật tung đít,có bạn nào gặp trường hợp giống mình không ?

bên captchatyper bị như vậy đó, gõ đôi khi thấy hok sai nhìu, mà lúc vào web coi thì thấy sai nhìu, bù lại thì rate nó cao, ban ngày mình làm nó, chứ tối mình làm qlink

bên captchatyper bị như vậy đó, gõ đôi khi thấy hok sai nhìu, mà lúc vào web coi thì thấy sai nhìu, bù lại thì rate nó cao, ban ngày mình làm nó, chứ tối mình làm qlink

bạn lại ngược vs mình nhỉ ^^, hầu như mình làm qlink buổi trưa ^^ ... tối thì ngai captchatypers

Xin hỏi gõ vào ban ngày trang này có nhanh ko anh em ? có phải chờ ko và chờ khoảng bao lâu để load ?

tầm 10h sáng tới 6h chiều load chậm, nhưng nếu cày 3-40 acc trở lên thì hok thành vấn đề :))

8h tối trở lên thì 4-5 acc là ok ^^

Captcha typer tính ăn gian lắm, nó thống kê không chính xác. Nếu các bạn để ý thì sẽ biết. Ví dụ từ ngày 10 đến 13/08/2012, tôi thống kê (thống kê vào sáng ngày 14), thấy được 5920 captchas, tương ứng với 6.2002$, rồi tôi gởi yêu cầu thanh toán. Nhưng hôm nay vẫn chưa thấy tiền, và khi vào thống kê lại thì nó là 5.175captchas, và tiền là 5.2252$ (mất gần 1$), vì vậy khi làm cho trang này các bạn cần để ý vấn đề này nhé

Bạn nên thống kê hết tổng code từ trước giờ. Sau đó vào Received Payment xem tổng tiền nó đã pay.
Lấy tổng code trừ ra tổng $ nếu hiệu >=5k thì Request Payment.
Cách này cũng khá chính xác (chỉ tính trên rate chuẩn 1k/1$, ko tính trên rate cao hơn), đành sống tạm với report cùi pắp của Ct vậy :D

làm gì có chuyện log 30 - 40 ids bạn,laptop của mình mới log có 7ids đã thấy lag kinh rồi.

mình dùng netbook cùi, yếu xìu à, mà load 20 ids, nó ra liên tục thì mới bị đứng. chứ nó ra kiểu 3,4 code, rùi dừng 4-5s, lại ra tiếp, thì mình thấy vẫn bình thường

chắc máy bạn cài game và soft nhiều quá nên nặng máy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week