Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

bị lỗi này k pek có sao k ta..Đang chờ đợi sáng 5h25 vẫn k vào đc

Thằng admin thì mất tích từ hôm qua đến h ko thấy onl, ko biết có biến j ko nữa

Đã request tiền 3 ngày rồi mà chưa thấy gởi tiền, giờ vào thống kê thì không xem được, thằng admin thì bỏ trốn, cái này chắc bỏ quá

Tình hình là m đợi admin online để hỏi là error vậy gõ thì có được tính k, hay là bị lỗi, nhưng vẫn chưa thấy admin online. K bit có nên cạp nữa k :binhsua163:

Đã check đc số code gõ rồi nhé, mừng quá, cứ tưởng sv bị down, giờ nó chia ra số code gõ đc từng h nữa, chắc sẽ có rate theo h đây

Đã check đc số code gõ rồi nhé, mừng quá, cứ tưởng sv bị down, giờ nó chia ra số code gõ đc từng h nữa, chắc sẽ có rate theo h đây

nếu vậy thì hi vọng ban ngày sẽ load nhanh 1 tý ^^ nhưng rate đừng thấp wá :D

Ban ngày mà load nhanh thì quá tốt rồi, rate thấp xíu cũng được, chứ 3h dậy hoài oải quá, hay ngủ quên nữa:binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:

Ban ngày mà load nhanh thì quá tốt rồi, rate thấp xíu cũng được, chứ 3h dậy hoài oải quá, hay ngủ quên nữa:binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:

tối mấy h bạn ngủ mà 3h dậy vậy :d, mình toàn làm giấc 10-1h hok à ^^

10h,11h,12h,cứ để báo thức là dậy được thôi, để đt hay đồng hồ ra ngoài tầm tay ấy để khỏi tắt,không biết sáng nay gõ được 3k code có được tính không ta???!!!!:binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28:

10h,11h,12h,cứ để báo thức là dậy được thôi, để đt hay đồng hồ ra ngoài tầm tay ấy để khỏi tắt,không biết sáng nay gõ được 3k code có được tính không ta???!!!!:binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28:

tai mình hok bị lãng, nghe rất rõ. nhưng chẳng hỉu sao hok nghe đc chuông báo thức dù tiếng rất to

mình để báo thức cách xa mình, để hok với tay tắt đc. sáng 4h nó reo, em gái mình nó ở phòng nó, còn nghe tiếng, nhưng mình nằm đó thì hok nghe thấy gì, thế mới hay =.=

nên mình toàn làm đến 1h rùi tắt máy đi ngủ, sáng 6h dậy đc thì tốt, hok thì 7h30 có ba kiu dậy đi làm lun

tai mình hok bị lãng, nghe rất rõ. nhưng chẳng hỉu sao hok nghe đc chuông báo thức dù tiếng rất to

mình để báo thức cách xa mình, để hok với tay tắt đc. sáng 4h nó reo, em gái mình nó ở phòng nó, còn nghe tiếng, nhưng mình nằm đó thì hok nghe thấy gì, thế mới hay =.=

nên mình toàn làm đến 1h rùi tắt máy đi ngủ, sáng 6h dậy đc thì tốt, hok thì 7h30 có ba kiu dậy đi làm lun

dt nằm kế bên đây >.<, tiện tay tắt lun khi nó reo, mà nhìu khi nó reo mình tắt lúc cũng cũng ko rõ =)) ...........

thường thì mình ngủ rất say nên có tiếng động j đó cũng hok dậy đâu, trừ khi trời sáng >.< ...... nên báo thức là vô hiệu, nhìu khi làm ồn ng` khác còn bị chữi ...

vậy thì mua con gà trống nuôi trong phòng luôn :binhsua26::binhsua26:,thế sáng nay mình gõ 3k code mà h nó update thì khôg biết có được tính không ta :binhsua36::binhsua36:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back