Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Captcha typer tính ăn gian lắm, nó thống kê không chính xác. Nếu các bạn để ý thì sẽ biết. Ví dụ từ ngày 10 đến 13/08/2012, tôi thống kê (thống kê vào sáng ngày 14), thấy được 5920 captchas, tương ứng với 6.2002$, rồi tôi gởi yêu cầu thanh toán. Nhưng hôm nay vẫn chưa thấy tiền, và khi vào thống kê lại thì nó là 5.175captchas, và tiền là 5.2252$ (mất gần 1$), vì vậy khi làm cho trang này các bạn cần để ý vấn đề này nhé

cũng hok ăn gian lắm đâu :)) .... mình mỗi lần bị mất khoảng 5-10 code thui, .... như bạn nana33457 nói, thì bạn nên check kỹ lại trc ^^ ....

và nó pay rất nhanh tầm 1 -4h sau khi request là pay rùi <trừ t7, cn ^^>

Hình như soft bubu up ver mới fải không mọi người, sao mình không vào được, sẵn tiện cho mình hỏi CT từ 9h tối trở đi load ngon không vây? Thanks.:binhsua168::binhsua166::binhsua53::binhsua50:

Hình như soft bubu up ver mới fải không mọi người, sao mình không vào được, sẵn tiện cho mình hỏi CT từ 9h tối trở đi load ngon không vây? Thanks.:binhsua168::binhsua166::binhsua53::binhsua50:

9h tối trở đi thì load tàm tạm, còn zụ soft thì vào topic soft bubu mà xem ^^

Tự dưng đang làm vô web check số code thì nó hiện ra vầy, có thím nào bị ko?

mình làm được hơn 1200 code,vào thấy có 800 code,lỗi gì mà qua ngày mốt vẫn i chang,haizzzz

B dùng soft nào vậy, có thể lỗi do soft, cũng có thể lỗi do server.

B thử dùng Soft ST xem còn tình trạng đó k, Soft này m viết hướng tới sau này bán, nên các b yên tâm về chất lượng :binhsua119:

B thử dùng Soft ST xem còn tình trạng đó k, Soft này m viết hướng tới sau này bán, nên các b yên tâm về chất lượng :binhsua119:

mình vào web chủ coi chứ có coi trên soft đâu :)

B nói là gõ được 1200 code, số liệu này b cũng vào web xem ak`, hay b xem ở soft :binhsua163:

soft bác add khó quá.Bác cố gắng chỉnh xửa cho dễ dàng lại thì ok

Huyền cũng bị, chắc là lỗi server chung thôi.

Nãy giờ làm trên soft XD để ý ko thấy cập nhật balance mỗi phút nữa, vô web thì check ko đc, ko biết hơn 1k5 code gõ từ 5h đến h có đc tính hay ko nữa @@

Mình hok có duyên vs soft ST của bạn a :(, toàn báo lỗi j j đó thui :( .... dù mình đã cài frame 4.0 rùi ấy T_T

Có bác nào đang làm ko vậy? Có ai check đc số code trên web ko? Sao từ chiều đến h track detail ko đc @@

Mình hok có duyên vs soft ST của bạn a :(, toàn báo lỗi j j đó thui :( .... dù mình đã cài frame 4.0 rùi ấy T_T

Tại mạng của b đó, mạng b phải vào được blogspot ví dụ phải vào được trang http://soft-st-captcha.blogspot.com thì mới chạy dc soft ST.

B vào google search "huong dan vao blogspot" rồi làm theo hướng dẫn, khi đó b sẽ sử dụng dc soft ST.

Tại mạng của b đó, mạng b phải vào được blogspot ví dụ phải vào được trang http://soft-st-captcha.blogspot.com thì mới chạy dc soft ST.

B vào google search "huong dan vao blogspot" rồi làm theo hướng dẫn, khi đó b sẽ sử dụng dc soft ST.

Vào dc bạn à, hình như lỗi ở frame mà mình install lên 4 rùi vẫn vậy a

View attachment 15466
bị lỗi này nhé bạn T_T, fix ntn a

Lỗi này là do bạn đã sửa file user.xml và đã làm hỏng cấu trúc.

B xem lại file user.xml phải có cấu trúc như này nhé
PHP:
<?xml version="1.0" encoding="utf-8" ?>
<ListID>  
   <User>
      <ProjectName>pix</ProjectName> 
      <Username>username here</Username> 
      <Password>password here</Password> 
      <Proxy>203.162.137.5:80</Proxy>  
  </User>  
  <User>
    <ProjectName>pix</ProjectName>
    <Proxy>proxy here</Proxy>  
  </User>
  <User>
     <ProjectName>captchatypers</ProjectName>
     <Proxy></Proxy>  
  </User>  
  <User>    
     <ProjectName>captchatypers</ProjectName>
     <Proxy></Proxy>
   </User>
    <User>    
      <ProjectName>megatypers</ProjectName>
      <Proxy></Proxy>  
   </User>  
   <User>    
      <ProjectName>megatypers</ProjectName>
      <Proxy></Proxy>  
   </User>  
  <Setting>   
    <TimeWait>
      <CaptchaTypers>20</CaptchaTypers>
      <MegaTypers>15</MegaTypers>
    </TimeWait>  
  </Setting>
</ListID>

Cái này là bị gì vậy các bác, các bác có ai bị không?

Các bác vào giải thích giúp em, hiện tại em không xem $ được.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back