Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Total claimed:
187.425 • Claims: 357

thế này được bn $ các bác ? 1captcoin = ? BTC Tks

minh doc may cai huong dan chuyen den btc-e ma khong lam duoc, ban nao biet post huong dan chut it nhe

thanks thanks nhieu:D

uh thi minh ex sang btc rui, dang nghien cuu chuyen btc sang e btc ma ko lam duoc ? biet pm minh nhe
vao btc-e vô finances dưới username chọn BTC ->deposit ra cái địa chỉ BTC, rồi send tiền vô địa chỉ đó là nó về btc-e thôi

Không hiểu sao with từ address này qua address khác mà không nhận được, 3h đã trôi qua.
Cùng quan điểm với bác. Dù đã thấy chữ complete của TK chuyển và vẫn bị trừ tiền.

đã bonus top 10 nhá ;)
Vừa mới check lúc nãy, vẫn ko thấy gì cả (giống trường hợp của top 1 và 2).

Chẳng bik site bị lỗi gì nữa!:cool: Tối qua có gõ mấy cap nó vẫn cộng điểm nhưng coin ko về :(

Cùng quan điểm với bác. Dù đã thấy chữ complete của TK chuyển và vẫn bị trừ tiền.

Vừa mới check lúc nãy, vẫn ko thấy gì cả (giống trường hợp của top 1 và 2).

Chẳng bik site bị lỗi gì nữa!:cool: Tối qua có gõ mấy cap nó vẫn cộng điểm nhưng coin ko về :(
Tìm theo #transaction thì vẫn có nhưng balance swap không có dịch chuyển. Hoang mang vãi, mà cũng ko hiểu cơ chế thằng này thế nào nữa, 565 Confirmations là sao???
Hay có khi nào nhiều giao dịch quá, nó ưu tiên giao dịch phí cao hơn rồi mới đến phí thấp không nhỉ?

tình hình là tối qua giờ , hơn 24 tiếng đồng hồ nó k gửi thanh toán CAPT cho mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week