Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Tôi cũng vậy, chắc swap nó bị lỗi rồi. Có ai nhận được payment của ngày hôm qua chưa?
hôm qua mình chỉ nhận được phân nữa, còn phân nữa không nhận được đến bấy giờ luôn, hix hix :oops: đang đói mà gặp cái này thì bó cả người luôn hu hu

tình hình là chờ web nó thanh toán mới làm tiếp, chứ nó không thanh toán luôn là uổng công vố ích cày bừa:oops:

Giá thế nào nhỉ.. Mình mới hiểu cái chơi bitcon này 108 thì đc bao nhiêu tiền hả thớt

không thấy luôn bác ơi chắc nó bị gì rồi :(

Cùng quan điểm với bác. Dù đã thấy chữ complete của TK chuyển và vẫn bị trừ tiền.

Vừa mới check lúc nãy, vẫn ko thấy gì cả (giống trường hợp của top 1 và 2).

Chẳng bik site bị lỗi gì nữa!:cool: Tối qua có gõ mấy cap nó vẫn cộng điểm nhưng coin ko về :(

mình payment hôm nay cũng chưa thấy gì dù giao dịch check trên captcoin đã completed, mình đã chat với admin page captcoin thì admin đã trả lời rằng mọi giao dịch đều được pay đúng thời gian và ko có vần đề gì xảy ra, admin nói những bạn dùng ví online như coin-swap thì admin ko có khả năng để giải quyết, phải hỏi ở coin-swap. Do vậy mình đã send mail cho admin Ian của coin-swap, chắc chỉ mai là có mail phản hồi thôi và h chỉ còn bít chờ đợi. ... mấy bạn yên tâm cái này mình tháng trc cũng gặp r, đó là khi LAT payment nhưng vẫn chưa thấy, mình message support thì admin bảo do khối lượng trung chuyển quá lớn nên cần time dài để xác nhận cái block, sau đó mình cũng đã nhận dc. ok, h chờ phản hồi thôi, mog là tích cực. :oops:

có phải mình ko nhỉ?
CKjTb9KbUsKLbvUfeaadxjs7B4yZ2U8JDD

Quote lại mai send bonus, còn 2 bạn top 6,7 vào xác nhận lun nhá. Mai nữa ko xác nhận là thôi đấy o_O

mình payment hôm nay cũng chưa thấy gì dù giao dịch check trên captcoin đã completed, mình đã chat với admin page captcoin thì admin đã trả lời rằng mọi giao dịch đều được pay đúng thời gian và ko có vần đề gì xảy ra, admin nói những bạn dùng ví online như coin-swap thì admin ko có khả năng để giải quyết, phải hỏi ở coin-swap. Do vậy mình đã send mail cho admin Ian của coin-swap, chắc chỉ mai là có mail phản hồi thôi và h chỉ còn bít chờ đợi. ... mấy bạn yên tâm cái này mình tháng trc cũng gặp r, đó là khi LAT payment nhưng vẫn chưa thấy, mình message support thì admin bảo do khối lượng trung chuyển quá lớn nên cần time dài để xác nhận cái block, sau đó mình cũng đã nhận dc. ok, h chờ phản hồi thôi, mog là tích cực. :oops:

Quote lại mai send bonus, còn 2 bạn top 6,7 vào xác nhận lun nhá. Mai nữa ko xác nhận là thôi đấy o_O
Mình lấy ví capt ở coin - wap mà sao chưa thấy pay nó báo là

Important: Use the official wallet to get an address
(not CoinSwap or other exchange) Why?

là sao hả bác ?

swap market order buy sell cach xa nhau thiet, gia san la 0.000154 ma gia sell min la 0.00017 lam sao ai mua. Noi chung la cach van hay len xuong kho hieu that!
Thay cung hay hay

Mình cũng hỏi admin của coinswap thì nhận được câu trả lời như bạn. Bên captcoin thì admin khuyên nên để ở ví của captcoin vì nhận được nhanh hơn, và còn được nhận interest nữa. Mình test thử tối qua và giờ thì nhận được trong ví captcoin rồi. Còn bên ví coinswap thì chưa biết thế nào đây. Thôi thì lại hóng vậy o_O

Mình cũng hỏi admin của coinswap thì nhận được câu trả lời như bạn. Bên captcoin thì admin khuyên nên để ở ví của captcoin vì nhận được nhanh hơn, và còn được nhận interest nữa. Mình test thử tối qua và giờ thì nhận được trong ví captcoin rồi. Còn bên ví coinswap thì chưa biết thế nào đây. Thôi thì lại hóng vậy o_O
Đổi ví captcoin ở đâu vậy bác ? M đang dùng vi coinswap. ( CAPT k về coinswap nên muốn đổi ví xem sao )

Mình lấy ví capt ở coin - wap mà sao chưa thấy pay nó báo là

Important: Use the official wallet to get an address
(not CoinSwap or other exchange) Why?

là sao hả bác ?

bạn click vào why để biết thêm chi tiết, sau khi hôm qua vài bạn phàn nàn về việc này, admin mới update cái notice đó, có lẽ coin-swap bị delay thôi, mấy coin khác vẫn nhận rút bt.:)

K hiểu ý bạn lắm :D thớt nói lọt top được bonus nên m hỏi thớt ? M có 300 CAPT thì ở top mấy ? Được bn bao nhiêu ?:)

Mình chỉ bonus trog top 10 thôi, bạn xem thử coi ví của mình có nằm top đó ko. Hiện còn 3 bạn top 3, 6, 7 , mình chưa bonus để đợi xem admin coin-swap trả lời đã, chuk send chắc cũng ko thấy trog balance:(.

Ps: à, các bạn top 6, 7 chưa vào xác nhận, đến chiều các bạn ko vào confirm mình sẽ lấy coi như các bạn ko cần bonus, và sẽ lấy để chia bonus cho mấy ae khác.:)

Sao từ hôm qua tới h balance của mình còn y nguyên vậy ? đứng ở số 402 capt , tiền làm việc nó chưa thanh toán + tiền bonus 80 coin của bác thớt !! rõ ràng sàn bị lỗi ko phải do admin captcoin đâu !![/QUOTE]

bạn click vào why để biết thêm chi tiết, sau khi hôm qua vài bạn phàn nàn về việc này, admin mới update cái notice đó, có lẽ coin-swap bị delay thôi, mấy coin khác vẫn nhận rút bt.:)

Mình chỉ bonus trog top 10 thôi, bạn xem thử coi ví của mình có nằm top đó ko. Hiện còn 3 bạn top 3, 6, 7 , mình chưa bonus để đợi xem admin coin-swap trả lời đã, chuk send chắc cũng ko thấy trog balance:(.

Ps: à, các bạn top 6, 7 chưa vào xác nhận, đến chiều các bạn ko vào confirm mình sẽ lấy coi như các bạn ko cần bonus, và sẽ lấy để chia bonus cho mấy ae khác.:)
Click vào Why thì ra
Please download the official wallet to claim CAPTcoins on http://get.CAPTcoin.com/

You can download the official version for Windows, Mac or Linux here:
http://captcoin.com/resources.html

Why?
  • Online wallets (like CoinSwap) may present delays crediting your payments.
    All payouts made by CAPTcoin have been sent on time every 12 hours or sooner.
    However, some people report it hasn't been credited on CoinSwap.
    If that's your case, contact them. We are not affiliated to them in any way.
  • With the official wallet, you can earn interests (30% per year).
    Here's how: https://forum.captcoin.com/index.php/topic,32.0.html
  • With the official wallet, it's safest to keep your coins for the long time.
    That will allow your to earn more. Here's how: https://forum.captcoin.com/index.php/topic,34.0.html
  • It's always recommended to control your own coins.
    That's one of the advantages of crypto-currencies (like CAPTcoin), over fiat money (like dollars).

You can use this service to verify a payment has been made to your address:

http://explore.captcoin.com/

If you have any questions, don't hesitate to reply.
bác à. Làm sao giờ ? Trong ballance của mình Total claimed:
587.425 • Claims: 1025

Sao từ hôm qua tới h balance của mình còn y nguyên vậy ? đứng ở số 402 capt , tiền làm việc nó chưa thanh toán + tiền bonus 80 coin của bác thớt !! rõ ràng sàn bị lỗi ko phải do admin captcoin đâu !!
[/QUOTE]

thì mình đã nói trên r mà, mình có đổ lỗi cho admin captcoin đâu. chờ thôi chuk bit sao h :(

Click vào Why thì ra
Please download the official wallet to claim CAPTcoins on get.CAPTcoin.com/

You can download the official version for Windows, Mac or Linux here:
captcoin.com/resources.html

Why?
  • Online wallets (like CoinSwap) may present delays crediting your payments.
    All payouts made by CAPTcoin have been sent on time every 12 hours or sooner.
    However, some people report it hasn't been credited on CoinSwap.
    If that's your case, contact them. We are not affiliated to them in any way.
  • With the official wallet, you can earn interests (30% per year).
    Here's how: forum.captcoin.com/index.php/topic,32.0.html
  • With the official wallet, it's safest to keep your coins for the long time.
    That will allow your to earn more. Here's how: forum.captcoin.com/index.php/topic,34.0.html
  • It's always recommended to control your own coins.
    That's one of the advantages of crypto-currencies (like CAPTcoin), over fiat money (like dollars).

You can use this service to verify a payment has been made to your address:

explore.captcoin.com/

If you have any questions, don't hesitate to reply.
bác à. Làm sao giờ ? Trong ballance của mình Total claimed:
587.425 • Claims: 1025

bạn copy nên gỡ hết link ẩn đi, nó chèn vào tùm lum hà :). như nó nói thì còn biết chờ thôi chuk sao h:eek:

Last edited:
coin-swap.net .. mình đăng Sell 740 giá 000025 mà không thấy hiện trên bảo ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom