Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Summary confirmed
Total Received1142.670142 CAPT
Total Sent699.2764 CAPT
Final Balance443.393742 CAPT
No. Transactions15
mới nhận có 700CAPT mà nó dám ghi law 1142 .... lấy đâu ra hix

sẽ ko mất đâu mấy bạn yên tâm, còn 1 bạn đứng top 3 mình chưa bonus thì chờ khi nào ổn định lại mình bonus, còn 2 bạn top 6,7 ko hồi âm j nên chắc ko nhận, mình để bonus cho mấy ae khác, chờ nó ổn định sẽ nói. mấy bữa h mất time vs Stellar quá nên cũng ko để ý nó lâu chậm nữa. hix:(

sẽ ko mất đâu mấy bạn yên tâm, còn 1 bạn đứng top 3 mình chưa bonus thì chờ khi nào ổn định lại mình bonus, còn 2 bạn top 6,7 ko hồi âm j nên chắc ko nhận, mình để bonus cho mấy ae khác, chờ nó ổn định sẽ nói. mấy bữa h mất time vs Stellar quá nên cũng ko để ý nó lâu chậm nữa. hix:(
thớt ơi mai mốt còn bonus nữa k , để mình cày kiếm chút:)

thớt ơi mai mốt còn bonus nữa k , để mình cày kiếm chút:)
hai bạn 6, 7 ko nhận bonus nên sẽ dư 40capt, những bạn khác mình thấy tích cực cũng sẽ bonus, mình sẽ nói sau. h rối cái STR, rắc rối fee nên phải kiếm sell chợ đen thôi :mad:

hai bạn 6, 7 ko nhận bonus nên sẽ dư 40capt, những bạn khác mình thấy tích cực cũng sẽ bonus, mình sẽ nói sau. h rối cái STR, rắc rối fee nên phải kiếm sell chợ đen thôi :mad:
ờ , str nó đang bị lỗi , tớ cũng k kiếm được 1 str nào

Hic cái capt này đáng ngờ quá , bác namlong nói thế chứ mình thấy tiền ko về là thấy hơi bực mình rồi !! H tạo ví của nó có đc nhận ko ? qui đổi ra USD hay coin or BTC ? nếu là coin thì bán cho ai ? Sàn nào chịu nhận ?

100 CAPT của bác thớt, còn hơn 500 CAPT mà nó ko gửi bữa h :(

site này ko biết có phải ae việt ăn mạnh quá ko mà nó rate nó giảm mạnh thế, lần cuối ăn nó là 1 CAPT một lần với rate 220

site này ko biết có phải ae việt ăn mạnh quá ko mà nó rate nó giảm mạnh thế, lần cuối ăn nó là 1 CAPT một lần với rate 220
thằng đầu top mới đạt 10K coin capt mà ăn mạnh cái gì, còn lâu lắm, rate hiện ổn định ở mức cao r, ae muốn có thể sell bớt :)

Mình dùng ví captcoin thì thấy gửi rất nhanh, ko thấy bị chậm. Bác nào ko thấy về thì kiểm tra xem ví của các bác đã sync chưa. NẾu chưa thì vào forum captcoin admin nó chỉ cách fix cho. Còn bọn coin swap thì tôi cũng bó cmn tay rồi. Gửi mail support ko thèm hồi âm. Vào chat room ko thèm trả lời. Bố đời vãi, chẳng khác gì cầm tiền rồi chạy luôn :mad:

giá hôm nay lại tăng rồi đấy biết vậy hôm qua xúc nốt mấy k rate 1500
hồi nãy bán được 350 CAPT, gia 0.000023
nhưng 500 CAPT ví coin-swap chưa trả vào , k biết chừng nào nó mỡi lỗi xong nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week