Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

trời ơi , mình mới chuyển 100CAPT từ ví trên máy tới waps sao nó chưa zìa , trên xác nhận xong rùi huhu

ai biết surportt nó ở đâu k bà con , chuyển từ máy qua cũng k được nữa là sao trời ơi

gõ cả ngày có đc nổi 10$ ko mấy bác, nói cho em theo với
đừng như bác kia tính cả 100k capt em tính ko ra :(
Hình như là mình :D muôn được 10$ thì bạn phải gõ đc gần 1k capt mà trong 1 h làm tối đa trên 1 máy được hơn 90 capt coin( do bị giới hạn 20s) thì 10h liên tục mấy được 10$.
Nhưng gõ cái này cũng nhàn 1 phút chỉ cần gõ 9 capt mà sai ko bị sao cả không như gõ capt thông thường nên mình thấy cũng nhàn.

Hình như là mình :D muôn được 10$ thì bạn phải gõ đc gần 1k capt mà trong 1 h làm tối đa trên 1 máy được hơn 90 capt coin( do bị giới hạn 20s) thì 10h liên tục mấy được 10$.
Nhưng gõ cái này cũng nhàn 1 phút chỉ cần gõ 9 capt mà sai ko bị sao cả không như gõ capt thông thường nên mình thấy cũng nhàn.
bac cho em hoi sao em dow vi capt ve roi ma ko thay no pay the a hon 24h roi T_T

hiện tại ông chuyển từ ví máy sang swap được k , sao tui chuyển nó k công cho tui hic

lam the nao ma ban chuyen tien vaao coiswap dc vay minh ko thay no chuyen vao day nua
2 acc

bac nao huong dan em chuyen tien ve vi cua capt dc ko a em NEWBIE ko biet lam a T_T

bam on bn
nhung minh tg cai nay chua co dao dcih capt :V
chuyen len day thi co chuyen sang $ dc ko ban
lazycoin là 1 sàn giao dịch coin tát nhiên là bán đc nhưng bây h ko có ai mua thôi. quan trọng là coin-swapt còn không dep vô đc luôn ( vẫn withdraw đc mình vừa thử xong)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom