Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

bac cho

em hoi la sao em dung vi tao tren may tinh cua captcoin ma ko thay no chuyen tien ve a
vs ca bac huong dan ho em lam sao de biet cai so ki hieu de chuyen tien vao lazycoins vs em tim mai ko thay
Lần đầu bạn mở soft lên phải để một thời gian cho nó synchronize (đồng bộ hóa) thì nó mới hiển thị chính xác nhé, mất khá lâu đó. Từ lần sau thì quá trình này nhanh thôi.

Lần đầu bạn mở soft lên phải để một thời gian cho nó synchronize (đồng bộ hóa) thì nó mới hiển thị chính xác nhé, mất khá lâu đó. Từ lần sau thì quá trình này nhanh thôi.
the thi teo em roi
neu lan dau mo ma ko dong bo hoa dc thi co sao ko a
em lam theo cai huong dan j ay o trang truoc thi copy no vao cai thu muc la ok ma

the thi teo em roi
neu lan dau mo ma ko dong bo hoa dc thi co sao ko a
em lam theo cai huong dan j ay o trang truoc thi copy no vao cai thu muc la ok ma
Lần đầu hay không không quan trọng, miễn là bạn để soft lâu là được. Nó chỉ mất thời gian 1 lần thôi.
Còn cái bạn nói copy là khi restore lại wallet.
Dùng ví trên soft chủ động được hơn, xem được giao dịch.

Lần đầu hay không không quan trọng, miễn là bạn để soft lâu là được. Nó chỉ mất thời gian 1 lần thôi.
Còn cái bạn nói copy là khi restore lại wallet.
Dùng ví trên soft chủ động được hơn, xem được giao dịch.
chỉ cần biết địa chỉ là biết đc hết giao dịch mà cậu đâu phân biệt online hay soft

chỉ cần biết địa chỉ là biết đc hết giao dịch mà cậu đâu phân biệt online hay soft
Xem vậy rối lắm, bạn thử dùng add của swap mà coi, nó hiện giờ đang stake chứ không mất nhé. Bạn sẽ nhìn thấy vô số giao dịch, khó hiểu lắm. Còn trên soft thì khi nhận được payment nó cũng báo khi bật soft lên.

mình đang chuyển dần capt sang lazy coin thấy coin-swapt nó đang làm cái j đó có mùi:D
hix , tớ tưởng chỉ ở captcoin mới chuyển qua không được , sáng chuyển thử từ ví tải máy sang swap để bán vì gia đang cao hix , rốt cuộc mất toi luôn số capt còn lại:(

hiện coin-swap đang bị lỗi ...khó hỉu về giao dịch deposite mà vẫn chưa thấy admin hồi âm nên các bạn chuyển sang dùng soft tạo ví trên máy tính của mình trên trang chủ của captcoin, or chuyển sang ví của ex này : https://lazycoins.com/trade#capt-btc , để giữ.

:) thân!
chừng nào nó sữa xong cậu thông báo cho tớ mừng với nhé , để coi 660 CAPT trở lại k , hix , công sức mấy cày đói meo râu luôn rồi , giá đang mà thế lày là thế lào

hôm nay vui thật cái j cũng lên, captcoin chạm ngưỡng 0.00004999 r ae, sell gấp ko tụt nhé :p . 200capt ~ 100KVND at now:D

Last edited:
hôm nay vui thật cái j cũng lên, captcoin chạm ngưỡng 0.00004999 r ae, sell gấp ko tụt nhé :p . 100capt ~ 100KVND at now:D

View attachment 34715
nguong mo bac vay :(
tra? bu cho em 2 cai acc
1 cai 200
1 cai 100 nhung sofl ko thay bay ve , hay tai em dugn dcom nen mag no cham khong pay dc nhi

nguong mo bac vay :(
tra? bu cho em 2 cai acc
1 cai 200
1 cai 100 nhung sofl ko thay bay ve , hay tai em dugn dcom nen mag no cham khong pay dc nhi
cái này là balance mình trước khi bị lỗi bạn, từ lúc bị lỗi ít hôm nay mình cũng ko có nhận dc thêm cắc nào vào coin-swap cả:(:(

cái này là balance mình trước khi bị lỗi bạn, từ lúc bị lỗi ít hôm nay mình cũng ko có nhận dc thêm cắc nào vào coin-swap cả:(:(
em dang ns cai vi cua captcoin kia ma bac =))
ma van buon cai kia a` . theo em ke me no di dung nghi nhieu met nguoi hai nao

Chúc mừng bác nhé, sell được giá thơm. Nếu mà coinswap nó fix và ae VN nhận được captcoin thì mình đảm bảo tụt nhanh lắm :confused:

dow soft---> có Ví----> lên gõ----> capcoin về ví---> thế từ capcoin ex sang BTC như nào, hay là bán cái capcoin như nào ạ. Đọc mãi không hiểu :((((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week