Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

bữa pm thì nó nói thằng admin swapcoin đi rồi :( phải chờ nó về mới fix đc
ax. công chuyện làm ăn tùm lum mà nó chạy đi đâu zậy trời ,ƯC CHẾ quá giá lên cao quá trời mà chuyển vào bán k được chịu đời nổi k

1 captcoin bằng bao nhiêu bitcoin nhỉ ?
tùy giá từng giờ cậu à, có lúc thì cao lúc thì thấp , có khi bán được , cũng có khi bán không được
èo ví dụ như bây giờ k có CAPT mà bán mà gia lên quá cao gần 0.0000499 rùi huhu

hom nay bac go capt co dc cong ko bac
em tao dc cai vi lazy roi CYNeogPyCnXHvtbY17DtbrBGQimTxtAcbq
ma ko hieu sao kiem tra thi no ns ko co giao dich nao vs tai khoan nay T_T
mình thử gõ 3 capt hôm qua nó vẫn cộng mà bạn đợi xem chắc nó sẽ cộng thôi

cho mình hỏi ngu 1 chút, sao ko pay về ví captcoin luôn rồi đợi swap bth mới with qua, gửi qua lazycoins có đảm bảo hơn ko? mà bây h ko có chỗ nào ex sang btc đc hết hả pà kon ơi? đang nghèo muốn làm mà ko có chỗ ex thì.. :(

cho mình hỏi ngu 1 chút, sao ko pay về ví captcoin luôn rồi đợi swap bth mới with qua, gửi qua lazycoins có đảm bảo hơn ko? mà bây h ko có chỗ nào ex sang btc đc hết hả pà kon ơi? đang nghèo muốn làm mà ko có chỗ ex thì.. :(
lazy là 1 sàn giao dịch mà cậu nếu nhiều người dep vào thì nó cũng như coin-swapt thôi , mà ghét cái thằng coin-swapt chảnh dog vl gửi support nó còn chẳng thèm rep

hom nay bac go capt co dc cong ko bac
em tao dc cai vi lazy roi CYNeogPyCnXHvtbY17DtbrBGQimTxtAcbq
ma ko hieu sao kiem tra thi no ns ko co giao dich nao vs tai khoan nay T_T

có cộng... nhớ edit lại viết TV có dấu kìa kẻo bị mấy mod cho đi nghỉ mát . Zzz:eek:

Ps: Hello World! Chủ Nhật vui vẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week