Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

minh tai captcoin wallets ve, ma ko sync duoc, no co yeu cau net fram work gi khong nhi ?
đăng kí http://lazycoins.com/ đi bạn chuyển vào đấy rôi bắn sang tài khoản khác cũng đc
hoăc khoog thì mình có ý kiến thế này mình sẽ lập tài khoản hộ bạn , sau đấy thi lúc nào đc giá minh bán luôn hoăc mình sẽ mua nó vs giá 0.00002000/capt
đồng ý thi gmail cho mình : [email protected]
sdt 0976119326
ps : sdt chính chủ có đăng kí cmt không lo minh scam

hôm nay vui thật cái j cũng lên, captcoin chạm ngưỡng 0.00004999 r ae, sell gấp ko tụt nhé :p . 200capt ~ 100KVND at now:D

View attachment 34715
làm thế nào để bán captcoin trên lazy thế bác
hôm nay em nhận đc tiền rồi mà ko biết cách bán :(

làm thế nào để bán captcoin trên lazy thế bác
hôm nay em nhận đc tiền rồi mà ko biết cách bán :(

trên lazycoin khối lượng GD hiên ít, còn cách đặt GD thì tương tự coin-swap thôi, mình thì ko GD bên lazycoin:) chỉ để giữ

trên lazycoin khối lượng GD hiên ít, còn cách đặt GD thì tương tự coin-swap thôi, mình thì ko GD bên lazycoin:) chỉ để giữ
tớ thì đang đói nhăn răng , mà bán thì k được giá cao mới chết:( thiếu tiền nhà hổm rày chưa trả

thế thì khó nhỉ mình vẫn còn vaì k trên coin-swapt nếu cậu bán giá bằng bọn mua trên coin-swapt mình sẽ có cách bán hộ cậu chứ cao hơn thì chắc mình ko làm gì đc
tớ bán thấp hơn coin-swap mà , coin swap 0.0000410 tớ bán 0.00004 , nhưng nếu tệ hong7 thì tớ bán 0.0000397

tớ bán thấp hơn coin-swap mà , coin swap 0.0000410 tớ bán 0.00004 , nhưng nếu tệ hong7 thì tớ bán 0.0000397
nó báo giá vậy thôi chứ cậu để 360 chưa chắc bán đc, cái này phụ thuộc vào order ng mua chứ ko phải giá do site nó đặt

cái này có phải là số lưởng capt gõ đc ko mấy bác

Attachments

2.5 KB · Views: 63
thế bạn ko định bán à
mà bạn có biết làm thế nào để chuyển capt tù lazycoin sang sàn khác không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week