Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

bác nói vậy đố ai mà hiểu đó bác
Từ từ làm sẽ hiểu, đơn giản bạn vào https://coin-swap.net/, reg tài khoản. Sau đó đăng nhập nó sẽ hiện danh sách các loại tiền tệ, bạn chọn CAPT -> request Address, nó sẽ cấp cho bạn 1 ví captcoint , người ta gọi là address. Dùng ví đó nhập vào site capcoin mà cày, nhanh lên chỉ còn bữa nay thôi mai giảm rate xuống 1 nửa rồi.

Từ từ làm sẽ hiểu, đơn giản bạn vào https://coin-swap.net/, reg tài khoản. Sau đó đăng nhập nó sẽ hiện danh sách các loại tiền tệ, bạn chọn CAPT -> request Address, nó sẽ cấp cho bạn 1 ví captcoint , người ta gọi là address. Dùng ví đó nhập vào site capcoin mà cày, nhanh lên chỉ còn bữa nay thôi mai giảm rate xuống 1 nửa rồi.
thì em biết làm rồi bác quan trọng là cách rút tiền ra sao thôi bác à làm gì cũng hỏi cho chắc tý khi làm còn dễ hơn bác

thì em biết làm rồi bác quan trọng là cách rút tiền ra sao thôi bác à làm gì cũng hỏi cho chắc tý khi làm còn dễ hơn bác
Rút tiền thì liên lạc với người mua, muốn send cho người ta thì chọn Withdraw, copy ví người ta vào. Sau khi with xong phải vào mail xác nhận giao dịch. Mà cái này chuyển tiền hệ thống nó xét qua 10 bước confirm thì phải(mất vài phút), vì mình thấy giao dịch nào cũng ghi confirm 10/10.

thôi em thua không khả thi lắm cái này phải có video hướng dẫn chứ chả hiểu gì từ Coin đổi sang Bitcon rồi sang cái nào nữa búa lua xua :)) thôi em chúc mấy bác kiếm đước nhiều $

thôi em thua không khả thi lắm cái này phải có video hướng dẫn chứ chả hiểu gì từ Coin đổi sang Bitcon rồi sang cái nào nữa búa lua xua :)) thôi em chúc mấy bác kiếm đước nhiều $
vãi bác mình hướng dẫn thằng bạn ko biết gì về mmo nó còn làm được nữa là :D

bác cho tớ hỏi, cái ví btc có trong coin-wap ấy làm sao mình giao dịch bên ngoài

vãi , cả ngày mà cày có 200 coin, mai nó giảm 1 nữa thi sao kiếm ăn , mà rate có tăng nữa k thớt

Thớt kiểu này phải ghi rõ cách rút tiền sao chứ chứ làm thì ai cũng ref cho thớt mà không biết rút tiền sao pó tay à

mình ko hiểu ý bạn là gì vì mình nghĩ mình đã hướng dẫn và nói quá rõ trên page 1 rùi, nếu ý bạn hỏi là captcoin pay cho mình ntn thì mình xin nói lại vậy " nó sẽ tự động thanh toán sau 12h kể từ khi kiếm " - trên #1 đấy :), còn nếu là hỏi rút tiền về bitcoin address ntn thì... có lẽ bạn cũng đã bít ko cần mình phải nói. ;) còn ref thực ra mình nhận cũng ko bao nhiu, trog đó có nhìu bạn ko hỉu sao ref mà ko gõ (0 0 cả list ), cũng có vài bạn gõ rất nhanh và gần như = tổng code của mình lun :confused:

Lại lần nữa mình đã nói rõ, #1 mình đã hướng dẫn rất đầy đủ và chi tiết, mình đã chụp ảnh chỉ dẫn nói rõ từ b1 ---> bước cuối để làm (thực ra ko làm cũng dc, vì ai nhìn qua site cũng hỉu rõo_O), thế nên ko cần thiết phải quay thêm video làm j cả, giết gà đâu cần giao mổ trâu nhỉ;) , vả lại chả may quay video hd xog lại có bạn bảo "video hd j mà làm nhanh thê bố ai nhìn kịp", thế r lại phải quay thật chậm lại or viết bài hd à:eek:.

Ps: mình thấy nhìu acc giống clone 4rum quá, mấy bạn newbies nếu chưa rõ thì làm ơn xem kĩ page 1 dùm mình thôi là sẽ hỉu, những vấn đề mình đã nói qua mình sẽ ko trả lời lại nữa, tránh loãng topic + hao tài nguyên 4rum + mệt mình + tốn time mấy bạn vs mình.:rolleyes:

hiện h có thêm 1 cách khác để nhận btc free đó là stellar (chỉ dc nhận 1 lần thôi:D), nhưng lúc sáng có bạn post rồi nên mình ko post nữa. Mấy bạn chưa bít có thể search trog 4rum để xem làm, rãnh ngồi gõ động tay tí cái đó kiếm đc ít cũng vui. :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week