Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Bổ sung thêm : bấm enter 2 lần liên tiếp khi gởi code cũng xuất hiện lỗi " Your session expired" :confused:
Bác namlong chỉ mình cách chuyển BTC sang BTC-E đi thank nhiều nhiều
Đang tính hỏi bạn cái này, chưa làm bao giờ.

Bác chủ thớt đầu bài cũng chả nói gì nhiều về phần thanh toán ( thằng như mình còn ngớ ra chứ đừng nói là newbie ) , ra pm yh bác thớt thì ko có online 2 ngày nay ,mày mò mãi thì mới biết cách chuyển từ CAPT sang BTC , đọc tiếp topic thì bác thớt có nói :
BTC đổi ra BTC -e code thì change ra dc WMZ or PM, hoặc là ex vs các bạn uy tín trong 4rum nha :)

Yên tâm gõ tiếp , ém giá cho cao cao rồi bán ra BTC ,gõ đc 900 cái code ( đã ref cho bác thớt ) rãnh rỗi vọc về cách thanh toán về VNĐ thì lòi ra thêm cái BTC-E , sự thực là mình chả thấy ai thu mua BTC lẻ (hay còn gọi là thu mua BTC auto ) , nếu có ai mua BTC toàn thu mua cả cục không ( cục 580$ :D ) nhỡ bị cam thì scam cả cục !!

Last edited:
Bác chủ thớt đầu bài cũng chả nói gì nhiều về phần thanh toán ( thằng như mình còn ngớ ra chứ đừng nói là newbie ) , ra pm yh bác thớt thì ko có online 2 ngày nay ,mày mò mãi thì mới biết cách chuyển từ CAPT sang BTC , đọc tiếp topic thì bác thớt có nói :

Yên tâm gõ tiếp , ém giá cho cao cao rồi bán ra BTC ,gõ đc 900 cái code ( đã ref cho bác thớt ) rãnh rỗi vọc về cách thanh toán về VNĐ thì lòi ra thêm cái BTC-E , sự thực là mình chả thấy ai thu mua BTC lẻ (hay còn gọi là thu mua BTC auto ) , nếu có ai mua BTC toàn thu mua cả cục không ( cục 580$ :D ) nhỡ bị cam thì scam cả cục !!

mình ít onl yahoo lắm, vs lại mấy bữa nay bận tùm lum thứ mù u cả đầu :D, mấy vấn đề trên mình đã nói trog topic rùi, tối qua onl thì thấy 1 tin nhắn 1 bạn pm hỏi và mình đã reply ngay r, ko bít có phải bạn ko nữa :). Sorry nếu có j reply chậm trễ nhá, đầu tuần vẫn đang bận, tranh thủ vừa bận vừa vào ra 4rum tí :p

Cho hỏi hiện tại thì CAPTCOIN sp vs BTC rate thế nào vậy ạ

Đã ref cho thớt lúc nãy, bây giờ dc 100CAPTCON rồi tính rate thế nào?

mình ít onl yahoo lắm, vs lại mấy bữa nay bận tùm lum thứ mù u cả đầu :D, mấy vấn đề trên mình đã nói trog topic rùi, tối qua onl thì thấy 1 tin nhắn 1 bạn pm hỏi và mình đã reply ngay r, ko bít có phải bạn ko nữa :). Sorry nếu có j reply chậm trễ nhá, đầu tuần vẫn đang bận, tranh thủ vừa bận vừa vào ra 4rum tí :p
Bác chỉ mình cách ex từ BTC ra BTC-E đi là đc rồi :D

Cho hỏi hiện tại thì CAPTCOIN sp vs BTC rate thế nào vậy ạ

Đã ref cho thớt lúc nãy, bây giờ dc 100CAPTCON rồi tính rate thế nào?

rate hiện đang ở mức ổn định ...cao ở value ~ 0.000017btc/capt, rate biến động từng giây nên bạn có thể theo dõi ở đây: coin-swap.net/market/CAPT/BTC các bạn đang giữ có thể bán bớt dc rồi, mình thì chưa bán :p.

Cái này thanh toán bằng cách Bán Captcha đùng không mọi người hay thanh toán = cách nào ?
Gía tính ntn ??
Mình làm được
Total claimed:
101.85 • Claims: 97 thì cái này tính ra tiền là bao nhiêu vậy ?

Đã ref của thơt CJjEtRcgSPCjfHNr8u8N4hgujRZk77aM4Z

bọn nó order cao nhất đang lad 0.xxx1210 lên bán 1211 cũng ko đc đâu kể cả giá nó ghi 1700
vì vậy có ai bán 1500 mình hốt hết luôn cho

Cái này thanh toán bằng cách Bán Captcha đùng không mọi người hay thanh toán = cách nào ?
Gía tính ntn ??
Mình làm được
Total claimed:

Đã ref của thơt CJjEtRcgSPCjfHNr8u8N4hgujRZk77aM4Z
bán trên coin-swapt đc bitcoin có thể bán bitcoin lầy tiền

bán trên coin-swapt đc bitcoin có thể bán bitcoin lầy tiền

Total claimed:

Trang này tự động pay hay phải oder vậy mọi người?

nhà có 2 máy chung 1 mạng có thể chơi 2 acc dc k?

Bitcoin Chuyen sang PM duoc khong may bac' ??

Ko biết các bác gõ có sai nhiều ko mình gõ gần như đúng 1 sai 1. Không thẻ hiểu được. Mình ngày xưa cũng gõ captcha rồi tỉ lệ bt cũng được 95%. Mà giờ gõ cái này sao sai nhiều như thế ? Tính nhẩm mấy phép tính đơn giản có phải là có khó gì đâu mà sao sai lắm thế :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week