Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

bác đánh sao hay zậy , tui cày từ 8h sáng tới giờ mà có 200 à
Thì cứ bình thường mà gõ thôi, recapcha đầu tiên chỉ cần gõ 1 chữ nghiêng thôi. Cái nào ko nhìn kĩ thì có nút refresh captcha đó, hiện hình khác dễ nhình hơn. Quan trọng làm đúng vì có làm nhanh thì cũng phải chờ mới submit được. Mà lưu ý cái cap cuối bắt buộc hoa thường nhé.

Không biết mình gõ có sai gì nhiều không mà mấy lên chậm quá, có những lúc sai liền tù tì 3 4 code. TÍnh nhẩm chẳng có lẽ sai nhiều thế này :(

mình gõ không lên code luôn, cố tình gõ chậm chắc mà hơn 10 code cũng ko nhập ? chán quá không biết do lỗi gì ở phần mềm máy ko nữa

Thì cứ bình thường mà gõ thôi, recapcha đầu tiên chỉ cần gõ 1 chữ nghiêng thôi. Cái nào ko nhìn kĩ thì có nút refresh captcha đó, hiện hình khác dễ nhình hơn. Quan trọng làm đúng vì có làm nhanh thì cũng phải chờ mới submit được. Mà lưu ý cái cap cuối bắt buộc hoa thường nhé.
capcha đầu k cần hoa thường cũng được hở bác

Mình gõ có BTC rồi nhưng làm sao ex ra BTC-e được ? sao mình google mãi mà chả thấy ai ex từ btc ra btc-e cả mà mấy bro trên frum này thì toàn thu mua BTC-e ko à chả thấy có BTC ( trước có mấy bác thu mua BTC nhưng h mò lại chả thấy đâu:confused: ) ! Mình mới nhún chân lên lĩnh vực bitcoin thông cảm hơi gà mừ !!

ế, đọc kỹ lại phần 1 chỉ được 50 ngày ,sau 50 ngày k kiếm được nữa à

Không biết mình gõ có sai gì nhiều không mà mấy lên chậm quá, có những lúc sai liền tù tì 3 4 code. TÍnh nhẩm chẳng có lẽ sai nhiều thế này :(
mình gõ không lên code luôn, cố tình gõ chậm chắc mà hơn 10 code cũng ko nhập ? chán quá không biết do lỗi gì ở phần mềm máy ko nữa
Mình nghĩ có lẽ do vấn đề mạng đấy ! Bình thường mình gõ chính xác liên tục luôn tới 99% , nhưng có 1 vài thời điểm chả hiểu sao nó cho sai 5 cái lia lịa , mà mình thì làm đúng hoàn toàn , chỉ cần sai 2 cái thôi là mình cẩn trọng cực kì , nó cho tới tận 20s để gởi code quá dư thừa , 15s là mình xong 1 trang 3 cái code òi , 5s để kiểm tra lại .Vậy mà có lúc lại sai lia lịa 5 cái , chả hiểu chuyện gì :mad:

mấy cái dưới này nó cộng ngay hay đợi 12h sau vậy mấy bác? đánh nửa tiếng vẫn y xì 0 à
Total claimed:
0 • Claims: 0

Giong minh rui

Ko phai dau? Giong minh do.. Ko duoc cong gi het do mang roi
Để ý khi gõ xong có dòng chữ màu vàng như thế này là đúng:
You've been awarded 1.05 CAPTcoins!
Please consider donating.

Còn nếu hiện dòng:
One or more CAPT-chas were incorrect. Please try again.
là sai.

Last edited:
mình chẳng biêt tại sao? chỉ thấy 2 dòng
Your session expired. Please try again. ( mặc dù ko quá thời gian )
Cookies and Javascript must be enabled for the CAPTchas to work) ??? là gì nhỉ

mình chẳng biêt tại sao? chỉ thấy 2 dòng
Your session expired. Please try again. ( mặc dù ko quá thời gian )
Cookies and Javascript must be enabled for the CAPTchas to work) ??? là gì nhỉ
Vậy là bạn để quá thời gian rồi, cái bạn gõ là cái cũ, phải nhấn refresh cap để nó ra cái mới mà làm. Khi làm để ý thấy đồng hồ đếm ngược ở cuối trang chạy là còn time, còn ko chạy là hết thời gian.
Khả năng thứ hai là bạn làm 2 tab hoặc trên 2 trình duyệt, ko khả thi đâu vì hệ thống nó xét rồi, chỉ cho bạn làm 1 cái thôi.

Vậy là bạn để quá thời gian rồi, cái bạn gõ là cái cũ, phải nhấn refresh cap để nó ra cái mới mà làm. Khi làm để ý thấy đồng hồ đếm ngược ở cuối trang chạy là còn time, còn ko chạy là hết thời gian.
Khả năng thứ hai là bạn làm 2 tab hoặc trên 2 trình duyệt, ko khả thi đâu vì hệ thống nó xét rồi, chỉ cho bạn làm 1 cái thôi.
Bổ sung thêm : bấm enter 2 lần liên tiếp khi gởi code cũng xuất hiện lỗi " Your session expired" :confused:
Bác namlong chỉ mình cách chuyển BTC sang BTC-E đi thank nhiều nhiều

mình gõ trung bình ko quá thời gian đồng hồ còn đến 60 giây

không biết ai có cách khắc phục không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week