Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
thế giới năm 2015 mà vẫn còn những thứ này trên trái đất :D:D quan với niệm
tại vì mình bị ảnh hưởng bởi lời ns xung quanh thôi, chứ bản thân m cũng ko quan niệm :(

Ngày e đi mua xe thứ 6 ngày 13, đi 5 năm rồi, cv vẫn ổn, thân nhân vẫn ổn, biển thì 7243, sông đừng để chán đời, phải sống làm sao cho đời nó chán mình luôn:D

tại vì mình bị ảnh hưởng bởi lời ns xung quanh thôi, chứ bản thân m cũng ko quan niệm :(
câu nói đầy mâu thuẫn :D lội topic mà thấy thớt lặp mấy lần câu này mắc cười tí ngất , đàn ông con zai mà chả cứng tý nào

câu nói đầy mâu thuẫn :D lội topic mà thấy thớt lặp mấy lần câu này mắc cười tí ngất , đàn ông con zai mà chả cứng tý nào
làm j mà cười :(, tui ko quan niệm => tui ko biết => người ta nói => hoang mang nên lên đây hỏi

làm j mà cười :(, tui ko quan niệm => tui ko biết => người ta nói => hoang mang nên lên đây hỏi
ờ tại nghĩ ko quan niệm tức là không tin có chuyện đấy :D nên thấy mâu thuẫn, có gì không phải làm thớt thấy tổn thương thì cho xin lỗi nha :D

Nói chung là khoe con Ex 125 ghẻ, vừa thấy khoe tấm hình bên topic "Đi xe Dream thì đừng theo đuổi em!"
có con xe thôi làm gì đi đâu cũng khoe zậy má

ờ tại nghĩ ko quan niệm tức là không tin có chuyện đấy :D nên thấy mâu thuẫn, có gì không phải làm thớt thấy tổn thương thì cho xin lỗi nha :D
ko quan niệm có thể là không tin và cũng có thể là ko biết :3, thật sự thì tui ko biết ý nghĩa của những con số, chính vì thế nên tui mới cầm biển từ đồn công an về nhà mà không đắng đo gì

Nói chung là khoe con Ex 125 ghẻ, vừa thấy khoe tấm hình bên topic "Đi xe Dream thì đừng theo đuổi em!"

[/QUOTEdduuwwcj
được rồi ghẻ cũng được, tui không có tiền thì tui khoe những gì mình có, topic bên kia thì cứ cho là khoe topic bên này ng ta hỏi tui trả lời, còn không có những suy nghĩ tốt về nhau thì thường nói những điều không hay

Last edited:
mình còn buồn hơn các bác à , 1 con chó không dám gặp mặt ai giờ phải làm thế nào các bác ai cho mình lời khuyên với :(

Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
Làm biển số mà ko có thằng cò xe, nó nói thêm 200-300 là tránh bù ah. Ông đúng là xui xẻo:(

mua xe thì nên quan niệm số khung số máy .số đó mới là chuẩn đó bác

Xe ba số 171.29 tính ra là số đẹp, khúc đầu là gánh khúc sau 29 thần tài nhỏ. Biển không đẹp ở chỗ nào?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week