Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
Ngu VL thích biển đẹp sao ko bỏ ít $ mà mua . Bày đặt tâm linh
Sao không lội hết topic mà đọc cho hiểu rồi nói bạn, đụng đâu cắn bừa thế à

Cám ơn ý kiến của mọi người nhé, mình cũng một phần nào yên tâm hơn. Một điều nữa topic lập lên nhằm mục đích hỏi ý kiến mọi người, vậy mà cũng có những phần tử quá khích bay vào cắn xé, ném đá, tui chẳng hiểu quả nho trong đầu các bạn đang nghĩ gì, thui để tránh gây war trong topic anh @Trung_Peter close hộ em, tks all ;)

biển sao chả đc, mình sống đàng hoàng, làm ăn đàng hoàng thì cái gì tốt sẽ đến thôi, nhân quả có thật, nó đến sớm hay muộn thôi, xe bạn biển đẹp mà bạn sống ko có đức thì cũng như ko :)

Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
Bán luôn ko phải suy nghĩ em ạ. Bán rẻ a mua cũng đc đang đi bộ đây :D

Bán luôn ko phải suy nghĩ em ạ. Bán rẻ a mua cũng đc đang đi bộ đây :D
cực khổ lắm mới sắm được á anh ạ :D

Cám ơn ý kiến của mọi người nhé, mình cũng một phần nào yên tâm hơn. Một điều nữa topic lập lên nhằm mục đích hỏi ý kiến mọi người, vậy mà cũng có những phần tử quá khích bay vào cắn xé, ném đá, tui chẳng hiểu quả nho trong đầu các bạn đang nghĩ gì, thui để tránh gây war trong topic anh @Trung_Peter close hộ em, tks all ;)

Done !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week