Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
Sao ko quất luôn 150 thớt, ah mah thôi tai nạn nhiều nhà sản xuất củng buồn :)
tui ko thích 150, con này bây giờ lên giá vl, chỗ tui mua tới 52 thua em 150 có 2 chai thôi

Hình như cái này đâu liên quan ngũ hành đâu cậu. À mà thấy thế sao k bỏ tí tiền ra mua biển khác luôn. Trước tớ làm biển, tụi nó hỏi mua biển theo năm sinh k, mua thì thêm tí tiền.
bây giờ đến thằng công an, mình chọn số, mà làm thì tới 3 thằng lận, ko biết đường đút, chứ 1 vài triệu thì nằm trong khả năng thôi :|

bây giờ đến thằng công an, mình chọn số, mà làm thì tới 3 thằng lận, ko biết đường đút, chứ 1 vài triệu thì nằm trong khả năng thôi :|
Chỗ cậu CA k gợi ý cho à, hiền lành thế :3 Cái này là có luật mà, đâu phải lén lút đâu :D

Ông mah biển DN thì tui làm free phát 1
ông làm được không tui trả ông ít phí, lấy biển 43 đi cho máu

Chỗ cậu CA k gợi ý cho à, hiền lành thế :3 Cái này là có luật mà, đâu phải lén lút đâu :D
vấn đề là nó không gợi ý đó cậu

Có tiền mà cũng khó quá :)
ừa, chả gì nó nói thì vứt ra cmn mấy triệu đỡ phải nghĩ :(, đằng này nó làm luôn :(

Do hiện giờ biển ông ko phải DN hơi căng, chỉ có cách là tốn free, sang tên lại cho tui,nói chung củng dể vì CA ở DN đề họ hàng nhà tui
vụ này được đó, hôm nào đi nhậu rồi ta bàn xem, mà nghe mấy bác trên kia cmt cái biển này cũng ko đến nổi, nên tui cũng để đi 1 time xem sao, nếu thật sự xui xẻo thì chắc đổi gấp :)

Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
Gà thế....
Đi 1 tháng ném biển đi báo mất. Sau đó báo làm lại biển, đấm ít tiền vào sẽ đc chọn biển kha khá, muốn biển đẹp mà ko tốn tiền thì mơ đi.
Chứ cái trò bấm nút toàn cho bấm số đểu lừa dân. Hỏi sao mấy tụi trong ngành bấm toàn 6789 - 6688 - 9999 :).
Biển xe mình ko đẹp lắm hồi xưa xin đc: 0234 với 1234 :D

vụ này được đó, hôm nào đi nhậu rồi ta bàn xem, mà nghe mấy bác trên kia cmt cái biển này cũng ko đến nổi, nên tui cũng để đi 1 time xem sao, nếu thật sự xui xẻo thì chắc đổi gấp :)
Uh theo tui thì ko quang niệm biển bao nhiu, còn nếu ông muốn đổi thì hôm nào ra ông alo tui

Gà thế....
Đi 1 tháng ném biển đi báo mất. Sau đó báo làm lại biển, đấm ít tiền vào sẽ đc chọn biển kha khá.
Chứ cái trò bấm nút toàn cho bấm số đểu lừa dân. Hỏi sao mấy tụi trong ngành bấm toàn 6789 - 6688 - 9999 :))
vụ này cũng đc nè :D

Uh theo tui thì ko quang niệm biển bao nhiu, còn nếu ông muốn đổi thì hôm nào ra ông alo tui
okie ông , 7 ngày nữa sau khi tui lấy giấy tờ ra ĐN tui call ông đi nhậu phát đã, dẫn theo mấy pro offer ngoài đó nữa :D

Biển xe mình ko đẹp lắm hồi xưa xin đc: 0234 với 1234
Ko đủ cơ xin đc biển 6789 :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc