• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer chất lượngl vps service của binh6699

Status
Not open for further replies.

Serializable

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Tình hình là có mua con vps của bác này, 1 tháng thì die 2 lần, pm bảo hành thì 3,4 ngày chẳng thèm liên lạc lại, lần 2 vps nó die mấy hum trước, có pm nhưng hiện tại cũng chẳng thấy đâu, hnay thì nó hết hạn rồi.
Cho tí ảnh ko lại kêu mình chém gió, dịch vụ gì nữa ko biết, chẳng bao giờ mua của bác này nữa luôn, mình cũng chẳng report scam gì cả, mong bác sau này support khách hàng tốt hơn thôi.

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
lần 1: bạn sài treo vps không connect vào dc vps chứ ko phải vps die
lần 2: vào ngày 27/7 sever bảo trì, trên topic mình cũng đã có thông báo bạn có vào đọc hay ko và trong thời gian đó mình không giải quyết bất kì trường hợp nào bảo hành qua yahoo. Hôm nay mình đã bảo hành và thông báo trong topic.

->
+ bạn không đọc rule của sever mình. ( rule bảo hành vps)
+ bạn không xem thông báo hôm sever bảo trì mình có thông báo status ngoài yahoo, cũng như trong topic. Mấy hôm nay mình bận ko onl giải quyết được và thông báo update đầy đủ trong topic.

=> vậy bạn sai hay mình đã sai?

uk mình sai ! ko connect được bảo reset hộ cái thôi mà cũng khó khăn. Lần sau ko mua nữa được chưa, rảnh thì close topic dùm!

sr bạn nhé ko connect nhẹ reset ok. Còn này reset k dc mình phải rebuil lại win giúp bạn. Đề nghị mọi người vào phân xét bác này đang làm ảnh hưởng đến danh dự và uy tín của mình

Trích 1 comment trong topic của mình
Mang tiếng là mod mà làm ăn như dân ăn cắp, hài!

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Đệck.. đang nắm 20 con của Bình ml mà... chưa thấy sự cố gì hay hàng mình sài là hàng rởm, của thread là hàng xịn nhỉ ?! ;))

RÕ dàng la ko phải rebuild lại nhá, vì lúc sau mình vào thì coin của mình vẫn còn, rebuild lại thì chắc là nó mất luôn rồi, ngta pm yahoo bao lần cũng chẳng thấy reply lại còn gì.

RÕ dàng la ko phải rebuild lại nhá, vì lúc sau mình vào thì coin của mình vẫn còn, rebuild lại thì chắc là nó mất luôn rồi, ngta pm yahoo bao lần cũng chẳng thấy reply lại còn gì.

vâng chào bạn mình có việc bận ko thể onl trả lời hết ~ tn. Đôi lúc yh mất tin offline hoặc mình nhận được thì lưu vào data. Con vps của bác chắc chắn làm lỗi hoặc quá tải không connet vào dc vps chứ không phải lỗi do bên mình. Và cuối cùng mình đã giúp bác conenct trở lại được. Còn lần 2 thì như trên mình đã nói.

vậy xin hỏi thớt có bảo hành các ngày mà server bảo trì ko? các ngày mà vps die ko? rebuild lại thì ít ra cũng nói là rebuild lại rồi chứ, bác rebuild mà mình connect vẫn ko được thì ai biết là bác đã rebuild

vậy xin hỏi thớt có bảo hành các ngày mà server bảo trì ko? các ngày mà vps die ko? rebuild lại thì ít ra cũng nói là rebuild lại rồi chứ, bác rebuild mà mình connect vẫn ko được thì ai biết là bác đã rebuild

chào bạn bạn đi hỏi các người khác dùng vps của mình xem có được bù time không nhé! Không lẽ vps die mình để bác thiệt ~ ngày vps die hay sao mà bác nói.

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
hỏi chút @binh6699 VPS lúc này reg dễ die lắm chọn server nào xịn mà fang sống lâu hơn nha

vâng chào bạn mình có việc bận ko thể onl trả lời hết ~ tn. Đôi lúc yh mất tin offline hoặc mình nhận được thì lưu vào data. Con vps của bác chắc chắn làm lỗi hoặc quá tải không connet vào dc vps chứ không phải lỗi do bên mình. Và cuối cùng mình đã giúp bác conenct trở lại được. Còn lần 2 thì như trên mình đã nói.
hài, giờ thì bảo thế nào cũng được, đùn trách nhiệm cho yahoo ko nhận được tin nhắn, liệu nó mất nhiều tin nhắn thế nào? ngày nào cũng mất ak? Vps chỉ có cắm coin thôi thì quá tải cái gì, còn nói mình làm vps bị lỗi. vậy rốt cuộc lỗi là do mình, do yahoo, ko phải lỗi của bác hả

hỏi chút @binh6699 VPS lúc này reg dễ die lắm chọn server nào xịn mà fang sống lâu hơn nha

chào bạn vps mình reg đa số là live full time. Lần này do bảo trì lớn sever nó check kĩ và suppen hàng loạt và lần này cũng chưa chắc số vps đó die vì sever thông báo phone lên giải quyết tối nay mình sẽ phone lên để gỡ.

chào bạn bạn đi hỏi các người khác dùng vps của mình xem có được bù time không nhé! Không lẽ vps die mình để bác thiệt ~ ngày vps die hay sao mà bác nói.
chẳng hiểu bác bảo hành qua kênh nào, thời gian nào, chứ mình pm yahoo chẳng thấy tăm hơi đâu luôn!

RB VPS lại thì COIN vẫn còn mà bro.. lão lexus cũng RB lại cho tớ 2 con thấy vẫn như cũ mà

hài, giờ thì bảo thế nào cũng được, đùn trách nhiệm cho yahoo ko nhận được tin nhắn, liệu nó mất nhiều tin nhắn thế nào? ngày nào cũng mất ak? Vps chỉ có cắm coin thôi thì quá tải cái gì, còn nói mình làm vps bị lỗi. vậy rốt cuộc lỗi là do mình, do yahoo, ko phải lỗi của bác hả

chào bạn trong những ngày sever bảo trì như mình đã thông báo phía trên là mình ko giải quyết bất cứ trường hợp nào bảo hành vps qua yahoo.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week