• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer chất lượngl vps service của binh6699

Status
Not open for further replies.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
Đọc kỹ chưa, Đừng tỏ ra mình hiểu biết, tôi nghĩ ông tắt kết nối bằng (X) chứ không phải lock off, vps die là phải.
Auto update thì ai xài VPS cũng tắt nó đi hết chẳng ai để trừ bạn :)
Ở mấy forum MMO có thằng nào bán VPS mà ko phải là reg bằng CC chùa ?

Cãi Lộn Gì Thế

biêt đọc tiếng anh không ?

hóa nút X là để kill VPS à , đáng sợ ghê gớm .

sau khi nghi ngờ rằng cậu này chưa cầm vào acc azure bao giờ , thì giờ mình nghi ngờ rằng cậu này chưa cầm vào vps bao giờ ?

- - - Updated - - -

topic của bạn đang vu cáo và ảnh hưởng đến danh dự uy tín của mình bạn đừng để mình phải report bạn nhé!

cậu đang sai đấy , vps die 2 3 ngày sau mới khôi phục được , cậu còn chưa đền bù gì .

chủ thớt đang nhận xét rằng cậu có cách phục vụ tồi . và việc này đúng với những dẫn chứng chủ thớt đưa ra . chẳng có gì là vu cáo ở đây cả .

So với các seller khác , phục vụ rất tận tình ( xin ko nêu tên kẻo lại bị nghi là pr ) , vps die dù do lỗi của ai thì người ta cũng support rất tốt . còn cậu thì buzz lúc nào cũng invi , off , không rep gì , trả lời cộc cằn . mình mà là buyer thì mình cũng report cho mọi người về cách phục vụ của cậu , chứ chẳng ai report cậu scam cả.

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cãi Lộn Gì Thế

sau khi nghi ngờ rằng cậu này chưa cầm vào acc azure bao giờ , thì giờ mình nghi ngờ rằng cậu này chưa cầm vào vps bao giờ ?

Theo quy trình thì phải "Lock This Computer" trước để ngắt kết nối với server rồi mới dùng nút "X" để tắt chương trình Remote Desktop

Theo quy trình thì phải "Lock This Computer" trước để ngắt kết nối với server rồi mới dùng nút "X" để tắt chương trình Remote Desktop

Vẫn éo tìm thấy "Lock this Computer" của bác đâu, Bác làm bên quy trình tắt vps của microsoft ak? ThẾ cái nút X nó để làm gì nhỉ, trang trí chẳng? :binhsua24:

Cãi Lộn Gì Thế

- - - Updated - - -

cậu đang sai đấy , vps die 2 3 ngày sau mới khôi phục được , cậu còn chưa đền bù gì .

chủ thớt đang nhận xét rằng cậu có cách phục vụ tồi . và việc này đúng với những dẫn chứng chủ thớt đưa ra . chẳng có gì là vu cáo ở đây cả .

So với các seller khác , phục vụ rất tận tình ( xin ko nêu tên kẻo lại bị nghi là pr ) , vps die dù do lỗi của ai thì người ta cũng support rất tốt . còn cậu thì buzz lúc nào cũng invi , off , không rep gì , trả lời cộc cằn . mình mà là buyer thì mình cũng report cho mọi người về cách phục vụ của cậu , chứ chẳng ai report cậu scam cả.

cậu có xem lại lời mình nói chưa nhỉ? Lần 1 là do bác ấy ( lỗi người dùng) làm mất connect vps mình đã giúp reset nhưng vẫn ko connect lần sau bác ấy báo lại mình nhận được và đã rebuil lại giúp bạn đó và sử dụng lại bình thường. Lần 2 do sever bảo trì và mình thông báo trong topic và hôm nay đã giải quyết bảo hành + bù time đầy đủ. Mình đã thông báo đầy đủ lúc sever bảo trì status ngoài yahoo cũng như trong topic và hôm nay giải quyết xong cũng thông báo ai chưa được bảo hành pm lại. Mình đã thông báo trong rule sever dịch vụ về cách bảo hành rồi. Bạn và người khác không thích có quyền lựa chọn seller chứ đừng ở đó mà nói người khác. và mình cũng đã giải thích cách hoạt động từ những comment phía trên ko đọc hết thì đừng có xoắn ok!

Last edited by a moderator:

mmoboxes

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Cãi Lộn Gì Thế

Nghi ngờ thì chẳng ai cấm nhưng kỹ thuật sử dụng thì nó phải đúng như thế :)
Nút X là để thoát một chương trình còn lock this computer là để ngắt kết nối đến server, lên việc sử dụng tắt nút X là có thể ảnh hưởng đến sự kết nói của VPS

*Xin lỗi là mấy cái ảnh máy mình nó không load lên ko biết trong cái ảnh có cái gì :)

cậu có xem lại lời mình nói chưa nhỉ? Lần 1 là do bác ấy ( lỗi người dùng) làm mất connect vps mình đã giúp reset nhưng vẫn ko connect lần sau bác ấy báo lại mình nhận được và đã rebuil lại giúp bạn đó và sử dụng lại bình thường. Lần 2 do sever bảo trì và mình thông báo trong topic và hôm nay đã giải quyết bảo hành + bù time đầy đủ. Mình đã thông báo đầy đủ lúc sever bảo trì status ngoài yahoo cũng như trong topic và hôm nay giải quyết xong cũng thông báo ai chưa được bảo hành pm lại. Mình đã thông báo trong rule sever dịch vụ về cách bảo hành rồi. Bạn và người khác không thích có quyền lựa chọn seller chứ đừng ở đó mà nói người khác. và mình cũng đã giải thích cách hoạt động từ những comment phía trên ko đọc hết thì đừng có xoắn ok!
Bác còn cái tội để imvisible nhưng mình pm còn ko thèm reply lại.

đang đọc tài liệu hướng dẫn sử dụng vps trên technet , tìm mỏi mắt cũng chỉ ra được :

You can use Remote Desktop Services Manager to view information about and monitor users, sessions, and processes on RD Session Host servers. You can also perform certain administrative tasks; for example, you can disconnect or log off users from their Remote Desktop Services sessions.

BẠN CÓ THỂ DISCONNECT HOẶC LOG OFF . dịch lại kẻo nhiều người không biết tiếng anh dịch ra là nút X sẽ kill vps .

cậu có xem lại lời mình nói chưa nhỉ? Lần 1 là do bác ấy ( lỗi người dùng) làm mất connect vps mình đã giúp reset nhưng vẫn ko connect lần sau bác ấy báo lại mình nhận được và đã rebuil lại giúp bạn đó và sử dụng lại bình thường. Lần 2 do sever bảo trì và mình thông báo trong topic và hôm nay đã giải quyết bảo hành + bù time đầy đủ. Mình đã thông báo đầy đủ lúc sever bảo trì status ngoài yahoo cũng như trong topic và hôm nay giải quyết xong cũng thông báo ai chưa được bảo hành pm lại. Mình đã thông báo trong rule sever dịch vụ về cách bảo hành rồi. Bạn và người khác không thích có quyền lựa chọn seller chứ đừng ở đó mà nói người khác.

người ta rep bác 3 ngày bác mới thèm trả lời ?

Thứ 2 là lần vps bị mất connect lần đầu tiên , sao bác có thể khẳng định rằng do lỗi của người sử dụng ? nếu do lỗi của người sử dụng , thì sau khi restard , tất cả mọi thứ về bình thường , các chương trình chưa khởi động , thì sao lại vẫn lỗi ?
đây là lỗi do bộ cài win có vấn đề , 1000 lần cài mới bị lỗi 1 phát , nhưng nó vẫn là lỗi .

Thứ 3 là là bác thông báo trên status yahoo nhưng mà bác offline cả ngày , ( hoặc đặt invi ) thì ai mà biết bác thông báo ?

Nút X là để thoát một chương trình còn lock this computer là để ngắt kết nối đến server, lên việc sử dụng tắt nút X là có thể ảnh hưởng đến sự kết nói của VPS

*Xin lỗi là mấy cái ảnh máy mình nó không load lên ko biết trong cái ảnh có cái gì :)
Em đang phân vân liệu tắt 1 chương trình thì nó còn kết nối đến server nữa ko?

Ah mình thắc mắc là Azure bảo trì thì VPS down hết ah mà phải đền bù
Bởi vì VPS mình không down trong mấy ngày bảo trì lên mới hỏi câu này
VPS mình chạy qua 2 đợt bảo trì rồi mà acc coin vẫn load không bị down lần nào

tìm hộ cái hướng dẫn sử dụng nào ghi là phải lock trước khi disconnect thế :O
http://technet.microsoft.com/en-us/library/cc770412.aspx

đừng có bịa ra các bước để đổ lỗi cho người sử dụng chứ ?

Kết nối đến server có 2 trạng thái , kết nối hoặc không kết nối . dùng dấu X sẽ sinh ra trạng thái thứ 3 là thích thì kết nối không thích thì nghỉ à ?

đang đọc tài liệu hướng dẫn sử dụng vps trên technet , tìm mỏi mắt cũng chỉ ra được :

BẠN CÓ THỂ DISCONNECT HOẶC LOG OFF . dịch lại kẻo nhiều người không biết tiếng anh dịch ra là nút X sẽ kill vps .

người ta rep bác 3 ngày bác mới thèm trả lời ?

Thứ 2 là lần vps bị mất connect lần đầu tiên , sao bác có thể khẳng định rằng do lỗi của người sử dụng ? nếu do lỗi của người sử dụng , thì sau khi restard , tất cả mọi thứ về bình thường , các chương trình chưa khởi động , thì sao lại vẫn lỗi ?
đây là lỗi do bộ cài win có vấn đề , 1000 lần cài mới bị lỗi 1 phát , nhưng nó vẫn là lỗi .

Thứ 3 là là bác thông báo trên status yahoo nhưng mà bác offline cả ngày , ( hoặc đặt invi ) thì ai mà biết bác thông báo ?

chào bạn bạn ko biết thì đừng có phán nhìu lỗi treo vps nặng bác reset 100 lần cũng ko connect chứ ở đó mà nói. Đây không phải là từ lúc mua lỗi mà lúc dùng lỗi . Lúc mình thông báo mình onl và treo yahoo bác à. Còn hôm qua mình bận ko onl thông báo trong topic ko treo status nhé. Bác đừng thừa dịp vào nói người khác đừng có trẻ trâu như thế. Không biết thì xem xét cho kĩ rồi nói không biết mà còn tỏ ra nguy hiểm à

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Bạn học quy trình này ở bển hay ở trển vậy :binhsua47: giờ mới nghe ấn nút X ảnh hưởng đến sự kết nối của vps :binhsua47: vậy hóa ra nó gắn lên trang trí cho vui, cám ơn bạn nhiều nhoa :binhsua47:

nick binh6699 mình đã ko sữ dụng để support lâu lắm rồi. Nick binh6699 lâu lâu tớ mới vào xem 1 lần đừng có làm thánh mà phán

cậu bật lại cái more info của cậu hộ tớ cái , hay mắt tớ có vấn đề nhỉ ?

trong topic mua bán của cậu

Hỗ trợ 24/7 Support VPS 1 với Yahoo: BinhLR
ymsgr:sendIM?binh6699

cái nick nào để trên thế ? hóa ra chữ 24/7 nghĩa là 24 giờ trong vòng 7 tháng à ?

Ah mình thắc mắc là Azure bảo trì thì VPS down hết ah mà phải đền bù
Bởi vì VPS mình không down trong mấy ngày bảo trì lên mới hỏi câu này
VPS mình chạy qua 2 đợt bảo trì rồi mà acc coin vẫn load không bị down lần nào
Phét như cuội, tớ cũng có 1 con vps a rú zè, chạy từ năm ngoái kia, tớ quen nhiều bạn UG, có thằng còn có con vps live lâu hơn cả tuổi đời của tớ với cậu cộng lại kia

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week