Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
vừa làm xong thẻ Visa Debit ngân hàng Vietcombank ,1 tuần sau lấy ^^, mà k biết có kich hoat dc paypal k, tại mấy chị hỗ trợ cũng k rõ về paypal @@. À mà làm sao để k bị limit 180day vậy bác 6 :D

vừa làm xong thẻ Visa Debit ngân hàng Vietcombank ,1 tuần sau lấy ^^, mà k biết có kich hoat dc paypal k, tại mấy chị hỗ trợ cũng k rõ về paypal @@. À mà làm sao để k bị limit 180day vậy bác 6 :D
Trước khi bước vào sân chơi PP thì bạn xem qua các bài ghim ở trong Box này nhé !

https://mmo4me.com/forums/paypal.50/

Bạn vào box dịch vụ mua cái visa 85k là verify được paypal ngay và luôn. Mình vừa mua hôm nọ :D:D:D

Đọc cái này mà ko hiểu lắm. Cho mình hỏi giờ có $170 thì nên đầu tư vào cái gì? Mình có tìm hiểu thì biết giờ có mấy cái đang hot là BossAuto, Webtransfer và Cheklisting. Với khoản tiền của mình thì nên đầu tư vào cái nào để sinh lãi nhiều nhất?

có cách nào chuyển tiền hoa hồng về Earning Rebate để rút 1 lần dc ko
Vào Finance > Transfer là gộp được bạn nhé !

Received Payment 4.00 USD from account U7604531 to account U9624734. Batch: 98056800. Memo: SEAL6
Cám ơn anh :D
Thanks em nhé !

Đọc cái này mà ko hiểu lắm. Cho mình hỏi giờ có $170 thì nên đầu tư vào cái gì? Mình có tìm hiểu thì biết giờ có mấy cái đang hot là BossAuto, Webtransfer và Cheklisting. Với khoản tiền của mình thì nên đầu tư vào cái nào để sinh lãi nhiều nhất?

Bạn đang có PayPal thì Cheklisting là số 1. Boss và WTF thì mình không chơi. Nhưng cá nhân mình thấy WTF đang có vấn đề, bạn nên xem xét hoặc hỏi các anh em đi trước để rõ tình hình. Boss thì là HYIP nên mình không ham hố.

Theo mình thấy trên cái bảng excel mà bác thớt đưa thì nếu đầu tư vào 100$ tái đầu tư liên tục thì sau 20 ngày chỉ cần mỗi ngày mua 1ads là lãi được 8$ về sau.

Mình đang vào bằng 3G bình thường nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week