Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Theo mình thấy trên cái bảng excel mà bác thớt đưa thì nếu đầu tư vào 100$ tái đầu tư liên tục thì sau 20 ngày chỉ cần mỗi ngày mua 1ads là lãi được 8$ về sau.

Bảng excel này mình sưu tầm được của 1 bro khác chứ ko phải bảng của mình lập. Nên có đôi chỗ vẫn còn khó hiểu.

Thực tế kg như vậy đâu, vì file excel này không trừ những ads hết hạn mà cứ cộng dồn
Khoảng 20 ngày đầu là đúng :)
Chuẩn, chỉ khoảng 20 ngày đầu là đúng những ngày tiếp theo mà ko mua ads duy trì đều thì tiền tuột xuống liền.

vừa đi ngó qua thấy mấy thằng invert boss vào đây cmt chê này nọ ghét vc :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ủng hộ anh 6 :D:D:D:D:D

vừa đi ngó qua thấy mấy thằng invert boss vào đây cmt chê này nọ ghét vc :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ủng hộ anh 6 :D:D:D:D:D
Thanks em nhé !

Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng anh vẫn vững như kiềng 3 chân. Đường ta đã chọn thì ta cứ bước đi thôi em. Dù đường xấu có vấp ngã thì ta lại tự đứng dậy mà đi em nhỉ ? :D

KIẾN NGHỊ CÁC ANH EM:

Nếu bạn nào có Proof, có thể không post ở Thread này cũng được. Nhưng mình mong muốn anh em bớt chút thời gian Post lên Group Facebook của Cheklisting nhé!

Cheklisting có sống được lâu dài hay không, ngoài việc phụ thuộc vào Admin, sự nhiệt tình, kiên trì của đội ngũ Leaders thì phần còn lại là nhờ tất cả vào các bạn đấy. Dừng giữ Proof để ngắm 1 mình nhé :D !

Group FB: https://www.facebook.com/groups/898388370221530/

User : TrangPTC
Ads Purchased : 24 .
Chờ RB của thớt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647