Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Cuối tuần mình về quê nên mình sẽ cập nhật và tối thứ 2 lên mình gửi các bạn nhé! Thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này nhé!

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ và chúc các bạn một cuối tuần vui vẻ nhé!

Vào Finance > Transfer là gộp được bạn nhé !

Thanks em nhé !

Bạn đang có PayPal thì Cheklisting là số 1. Boss và WTF thì mình không chơi. Nhưng cá nhân mình thấy WTF đang có vấn đề, bạn nên xem xét hoặc hỏi các anh em đi trước để rõ tình hình. Boss thì là HYIP nên mình không ham hố.
Mình đang có $ paypal đây :D Cho mình hỏi đầu tư $170 thì 1 tháng lãi được tầm bao nhiêu bạn nhỉ?

Last edited:
Đệ có điều này muốn hỏi các sư huynh:
Hiện tại đệ đang đầu tư gói 100 packs. Đệ đã rút khoảng 250$ về pp. Giờ muốn quay vòng vốn để đầu tư thì nên nâng cấp tk để mua tiếp pack giá 15$ hay để giành tiền trong tk đến khi hết hạn của 100 packs thì mua tiếp pack giá 5$.
Các nào tối ưu lợi nhuận hơn, các huynh chỉ cho đệ nhé!
Cám ơn các huynh nhiều ạ :)

Đệ có điều này muốn hỏi các sư huynh:
Hiện tại đệ đang đầu tư gói 100 packs. Đệ đã rút khoảng 250$ về pp. Giờ muốn quay vòng vốn để đầu tư thì nên nâng cấp tk để mua tiếp pack giá 15$ hay để giành tiền trong tk đến khi hết hạn của 100 packs thì mua tiếp pack giá 5$.
Các nào tối ưu lợi nhuận hơn, các huynh chỉ cho đệ nhé!
Cám ơn các huynh nhiều ạ :)
Nên nâng cấp tài khoản và mua các gói cao hơn. Rồi sau này các gói 5$ hết hạn thì mua tiếp lấy ngắn nuôi dài, chứ nếu không chờ 20 ngày mới mua đc gói 5$ mà lúc đó 100 gói sẽ cùng hết hạn 1 lúc.

Update my payment on August 15th, 2015. "Income disclaimer results will vary." Many thanks to my Admin.
----------------------------------------------------------------
ChekListing is The An Amazing Revenue Share, Non Re-purchase Rules, Trusted by PayPal & Payza Business USA Verified. 24/7 Open Withdrawals, Get Instant Payment, Earning every Hour.
----------------------------------------------------------------
Alex SengPhong is Real, Professional, Honest and Trusted Admin. Cheklisting's Company is Legal in Nevada State. Nevada is a state in the Western, Mountain West, and Southwestern regions of the United States.

Rút lần 2

Cập nhật tin Siêu Hot đến từ Cheklisting.

Hôm qua mình đã có một cuộc trao đổi nhanh với Alex. Và anh ấy có hỏi mình về ngày lễ Quốc Khánh 2-9 sắp tới của Việt Nam. Bật mí với anh em là hôm đó admin sẽ có một chương trình tri ân cho anh em đến từ Việt Nam. Các bạn hãy chờ đợi những điều tốt đẹp sắp diễn ra nhé!

Hôm nay là ngày quốc khánh của India và các bạn ấy cũng nhận được quà từ Alex nhé!

Một dự án trên cả tuyệt vời.

đang định ref cho bác site này. Bác còn pp ko bán mình ít, giá phải chăng tí :D
Mà cho mình hỏi lợi nhuận 120% là trong 1 tháng à. Nếu mình dep 10tr, tháng sau thu về lãi là 2tr hả bác?

đang định ref cho bác site này. Bác còn pp ko bán mình ít, giá phải chăng tí :D
Mà cho mình hỏi lợi nhuận 120% là trong 1 tháng à. Nếu mình dep 10tr, tháng sau thu về lãi là 2tr hả bác?
Thanks bạn nhé! Sau khoảng 20 ngày bạn thu về đc 12 triệu.

Mình lại không giao dịch pp. Nhưng bạn có thể mua của 2 bro @Ultimate@danho rất uy tín!

Mình có thêm một tin dự là sẽ rất Hot, anh em có hứng thú không nhỉ?
Có tin gì hot thế bác :D Thông tin luôn để em còn nạp $ vào chơi nào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week