Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mà cho mình hỏi, g nếu có khoảng 500 -> 600, thì mình chỉ nên dep 500 thôi nhỉ. Vì nếu lên 600 thì phải tốn tiền nâng cấp tài khoản ?!

mà cho mình hỏi, g nếu có khoảng 500 -> 600, thì mình chỉ nên dep 500 thôi nhỉ. Vì nếu lên 600 thì phải tốn tiền nâng cấp tài khoản ?!
600$ thì bạn có thể nâng cấp tài khoản mất 5$ và mua 100 gói 5$, + 6 gói 15$ để tiện xoay vòng và tái đầu tư mua tiếp gói 15$. Nếu bạn chỉ dep 500$ thì chỉ mua 100 gói 5$ và trong vòng 20 ngày bạn chỉ ngồi nhìn tài khoản tăng tiền mà không mua thêm các gói khác được, và chỉ lãi được 100$ chưa trừ fee.

Chào các bạn,

Những người đang tham gia Cheklisting. Sau khi mình nói chuyện với Admin Alex. Và Admin có nói với mình rằng, Anh ấy đang cân nhắc việc bổ sung Perfect Money vào Cheklisiting. Đây sẽ là một bước đột phá mới của CKL.

Và theo yêu cầu của Admin Alex, mình sẽ cần liệt kê một danh sách các bạn Việt Nam đang tham gia Cheklisting có mong muốn bổ sung thêm cổng Perfect Money.

Vì vậy những bạn nào có ý kiến có hoặc không thì phản hồi tại đây giúp mình nhé! Để mình lên danh sách. Và thứ 2 sẽ gửi cho Admin.

Trân trọng,

Có pm cũng dc mà bớt fê pm lại cho đỡ khổ

thế này có phải gói đầu tư đã hết hạn không thớt

Vẫn đang chờ RB của thớt :) ( tện thể cho hỏi tái đầu tư có đc RB ko thớt )

Last edited:
Vẫn đang chờ RB của thớt :) ( tện thể cho hỏi tái đầu tư có đc RB ko thớt )
Rules mình đã ghi cụ thể ở Post #1 rồi bạn nhé ! Tối nay về mình sẽ gửi rcb cho bạn và anh em.

Vì 2 ngày cuối tuần mình về quê và buổi ngày mình đi làm nên sẽ bị sót một số bạn. Bạn inbox vào tài ID MMO4ME của mình nhé ! Thành thật xin lỗi bạn !

tốt nhất cứ pp sau này tranh chấp dễ,thêm PM thì cam nhanh đến + 1 số người thấy thêm PM sẽ rút hết nguy cơ cao,1 phiếu cho PP

tốt nhất cứ pp sau này tranh chấp dễ,thêm PM thì cam nhanh đến + 1 số người thấy thêm PM sẽ rút hết nguy cơ cao,1 phiếu cho PP

Vote.

cứ PP đi bác,đang ngon thêm PM nhanh nát lắm

1 vote cho Paypal :D em cũng ko thích thằng PM lắm :D Em vừa gủi proof nạp tiền vào inbox bác, bác reback cho em nhoé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week