Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Mình có thêm một tin rất vui nữa đến từ Cheklisting. Có anh em nào quan tâm không nhỉ? Nếu quan tâm thì Reply ở đây nhé! Đang có một cuộc thăm dò trưng cầu ý kiến về việc bổ sung cổng Perfect Money. Admin muốn mình tập hợp ý kiến từ các bạn!

Thường USA đâu có chơi với PM.

P/S: có PM loãng site liền.

Đã ref cho bạn.
User: Chanhls
Mình hiện tại có khoảng $50 pp thì nên đầu tư ra sao cho có hiệu quả? @SealTemSix ơi :D

Tái, tái và cứ tái v.v....Khi nào hết hạn những gói mua lần đầu tiên khi đó vừa tái vừa rút. 1/3 rút, 2/3 tái.

Rút phát về luôn trong vòng 1phút, ko thể tin được :D

Hello ___,

You had requested for the withdrawal of $$37 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

For further questions please do not hesitate to contact us.

Thank You.
Cheklisting.com

tin vui vì PM là cổng thanh toán phụ. Còn cổng chính vẫn là PP. Chuẩn bị gom vài k đập vào thôi

Chào các bạn,

Những người đang tham gia Cheklisting. Sau khi mình nói chuyện với Admin Alex. Và Admin có nói với mình rằng, Anh ấy đang cân nhắc việc bổ sung Perfect Money vào Cheklisiting. Đây sẽ là một bước đột phá mới của CKL.

Và theo yêu cầu của Admin Alex, mình sẽ cần liệt kê một danh sách các bạn Việt Nam đang tham gia Cheklisting có mong muốn bổ sung thêm cổng Perfect Money.

Vì vậy những bạn nào có ý kiến có hoặc không thì phản hồi tại đây giúp mình nhé! Để mình lên danh sách. Và thứ 2 sẽ gửi cho Admin.

Trân trọng,

Chào các bạn,

Những người đang tham gia Cheklisting. Sau khi mình nói chuyện với Admin Alex. Và Admin có nói với mình rằng, Anh ấy đang cân nhắc việc bổ sung Perfect Money vào Cheklisiting. Đây sẽ là một bước đột phá mới của CKL.

Và theo yêu cầu của Admin Alex, mình sẽ cần liệt kê một danh sách các bạn Việt Nam đang tham gia Cheklisting có mong muốn bổ sung thêm cổng Perfect Money.

Vì vậy những bạn nào có ý kiến có hoặc không thì phản hồi tại đây giúp mình nhé! Để mình lên danh sách. Và thứ 2 sẽ gửi cho Admin.

Trân trọng,

1 vote PM
nếu có PM mới chơi còn h .......ngồi nhìn thôi

Dep = pp. Rút về pm, ngon :D
p/s: mới thu dc hơn 400$ pp, thu nốt 200 nữa thì dep vào site này (đã ref cho bác r đấy)
Chào các bạn,

Trân trọng,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week