Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
rút từ cheklisting về tài khoản paypal có mất phí không? dep vào mất phí đừng nói rút ra cũng mất phí nhé :(

cay lè nhỉ. Tính ra 1 tháng đc 10% lợi nhuận. Nhưng nếu tái đầu tư thì cũng không đến nối. Tái đầu tư 2 vòng thì có chút khả quan hơn. Mà vậy thì may ra nó sống lâu hơn được chút.

Hình như nó ko cho rút $ lẻ à bạn? Mình vừa đặt lệnh rút 20.7$ mà failed

Lẻ có bằng thế này không bác.
upload_2015-8-18_16-53-4-png.58624

Hình như rút mất 3% + 0.3$ như phí nạp vào thôi. Nếu cả nạp và rút tầm 6% + 0.6. Bác chủ thớt đã rb 5% thì vẫn còn lãi 18%
Tính ra cũng tạm ổn. Mà nhiều khi vậy nó lại sống dai hơn các chú khác

Hình như rút mất 3% + 0.3$ như phí nạp vào thôi. Nếu cả nạp và rút tầm 6% + 0.6. Bác chủ thớt đã rb 5% thì vẫn còn lãi 18%
Tính ra cũng tạm ổn. Mà nhiều khi vậy nó lại sống dai hơn các chú khác
Các bạn tái đầu tư 1 chu kỳ là có thể lên tới 140% x số tiền ban đầu rồi. Không vấn đề gì cả.

Fee là để tài khoản PayPal của các bạn được an toàn hơn.

Rút lần 4

Các bạn tái đầu tư 1 chu kỳ là có thể lên tới 140% x số tiền ban đầu rồi. Không vấn đề gì cả.

Fee là để tài khoản PayPal của các bạn được an toàn hơn.
klq cơ mà bác ơi? làm sao để có liên két facebook với yahoo như của bác ở dưới avatar đấy nhỉ :v

Tái đầu tư bằng lãi sinh ra thì còn lời đc tí chứ rút ra rồi dep vào lại thì còn 10% khi hết chu kỳ ^_^
Chek bảo không có luật tái đầu tư nhưng với chính sách thu fee của PP sẽ thúc đẩy member tái đầu tư điều này vô hình chung sẽ giúp chek sống được lâu vì hạn chế thành viên rút tiền ồ ạt :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week