Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Vậy tính ra phải chọn option chơi nhỏ lẻ sao >__<. Bởi nhỏ lẻ mới đem lại mức lãi tốt. Tuy vậy, lại bị ràng buộc chỉ cho 100 pack mà thôi. Ta nói tính đầu nào cũng khó ăn hết.

Vậy tính ra phải chọn option chơi nhỏ lẻ sao >__<. Bởi nhỏ lẻ mới đem lại mức lãi tốt. Tuy vậy, lại bị ràng buộc chỉ cho 100 pack mà thôi. Ta nói tính đầu nào cũng khó ăn hết.
Bạn có thể lấy lãi của gói 5$ mua gói 15$ rồi khi gói 5$ gần hết hạn thì lại lấy lãi của gói 15$ mua gói 5$. Tính về lâu về dài thì sẽ có lợi nhuận bạn nhé!

Chỉ có điều gói cao sẽ lâu hơn gói thấp.

Thớt cho hỏi nếu paypal hết tiền minh dung tien trong visa đã thêm vào paypal dc hok
Vô tư luôn bạn.

Cho mình hỏi, Paypal của mình nó ko cho add tiền từ thẻ Vísa vào Tài Khoản Paypal thì có chơi đk ko vậy. Mình mới dùng nên ko biết rõ lắm :)
Bạn ko cần add tiền vào PP, khi checkout nó sẽ tự trừ tiền trong thẻ VISA luôn.

Cho mình hỏi, Paypal của mình nó ko cho add tiền từ thẻ Vísa vào Tài Khoản Paypal thì có chơi đk ko vậy. Mình mới dùng nên ko biết rõ lắm :)

Thứ nhất PP của bạn cần Verify bằng thẻ VISa mà bạn đang dùng,
Thứ 2 là trong thẻ cần có tiền tối thiểu 150K :D hoặc nhiều hơn càng tốt :D
Thứ 3 nếu add fund lần đầu báo lỗi thì bạn lựa chọn cách nhập lại thông tin của thẻ 1 lần nữa là okie.
Thứ 4 nếu bị từ chối từ phía ngân hàng thì bạn bảo ngân hàng thả cho bạn thoải mãi đầu tư là okie :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week