Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Chek bảo không có luật tái đầu tư nhưng với chính sách thu fee của PP sẽ thúc đẩy member tái đầu tư điều này vô hình chung sẽ giúp chek sống được lâu vì hạn chế thành viên rút tiền ồ ạt :D
Muốn sinh lãi nhìu thì chỉ còn cách này... nhưng mong nó sẽ làm ăn hiệu quả thôi ^_^

Không liên quan, nhưng anh em chờ mình ăn tối xong sẽ RCB cho anh em qua PM nhé!
Có liên quan tí là nên rcb luôn phần tái đầu tư cho ref luôn để thúc đẩy a e mạnh dạn đầu tư chứ chỉ add fund từ PP vào mới rb thì nhìu ng cũng ngại...
Chỉ có ng nào ko cần rcb thì mới ko quan tâm đến 5% số vốn đầu tư :D

Có liên quan tí là nên rcb luôn phần tái đầu tư cho ref luôn để thúc đẩy a e mạnh dạn đầu tư chứ chỉ add fund từ PP vào mới rb thì nhìu ng cũng ngại...
Chỉ có ng nào ko cần rcb thì mới ko quan tâm đến 5% số vốn đầu tư :D

Mình đã suy nghĩ vấn đề này rồi. Nhưng bạn quên 1 điều rằng, nếu như vậy anh em chỉ tái đầu tư, không add fund. Thì khó mà có thể thúc đẩy để site sống lâu được. Tiền add fund là tiền có giá trị thực, tiền vào site và re-purchase là tiền có giá trị ảo.

Chỉ có VN mới rcb tái đầu tư, chứ tất cả các topic tuyển ref trên MMG chỉ Rcb Add fund / Deposit bạn nhé! Nhiều bạn đi tuyển Ref mãi chỉ là đi tuyển Ref chứ không bao giờ là Leader là vì thế. Chỉ lôi kéo ref bằng cách tăng tỉ lệ RCB nhưng không thể nhìn được cái xa hơn phía sau.

Anh em thường chỉ để ý tới tỷ lệ RCB mà quên rằng site sống lâu thì sẽ mang lại lợi nhuận nhiều hơn cho các bạn.

Tái đầu tư bằng lãi sinh ra thì còn lời đc tí chứ rút ra rồi dep vào lại thì còn 10% khi hết chu kỳ ^_^

Cái này phải tính toán kỹ vì tái đầu tư thì hạn của các gói cũng sẽ hết từ từ.

Mình đã suy nghĩ vấn đề này rồi. Nhưng bạn quên 1 điều rằng, nếu như vậy anh em chỉ tái đầu tư, không add fund. Thì khó mà có thể thúc đẩy để site sống lâu được. Tiền add fund là tiền có giá trị thực, tiền vào site và re-purchase là tiền có giá trị ảo.

Chỉ có VN mới rcb tái đầu tư, chứ tất cả các topic tuyển ref trên MMG chỉ Rcb Add fund / Deposit bạn nhé! Nhiều bạn đi tuyển Ref mãi chỉ là đi tuyển Ref chứ không bao giờ là Leader là vì thế. Chỉ lôi kéo ref bằng cách tăng tỉ lệ RCB nhưng không thể nhìn được cái xa hơn phía sau.

Anh em thường chỉ để ý tới tỷ lệ RCB mà quên rằng site sống lâu thì sẽ mang lại lợi nhuận nhiều hơn cho các bạn.

RCB thì cũng chỉ có cho anh em vui vẻ, và bù lại cái fee của PP.

Chính xác là cái này VN còn thua TG... TG ko quan tâm đến RCB luôn ^_^

Ad theart co the cap nhap lai tung ngay cho moi nguoi de tien quan ly so pack duoc khong. Hien gio lai da giam khong dc 6%nua

Okay bạn,

Nhưng nó sẽ nằm trong khoảng 5-7% đối với gói 5$ và 2-4% đối với các gói cao hơn. Từ hồi ra tới giờ nó vẫn thế.

Đã nhận được Rcb của sealTem. Chắc sẽ lâu dài với bác.
À có thắc mắc chút là sao các pack càng cao lợi nhuận lại còn 2,3 % vậy bác. Làm vậy thì ai thèm mua member mần chi.
Nếu pack cao mà lãi ngày cao thì dẫn tới nguy cơ sập site cao vì admin không đủ số tiền trả cho members.

Nguyên tắc này giống hệt MPA đã sống 6 tháng, TMS đã sống 10 tháng, Power Cash Ads đã sống 1 năm hơn. Fort Ads đã sống 1 năm hơn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week