Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Thứ nhất PP của bạn cần Verify bằng thẻ VISa mà bạn đang dùng,
Thứ 2 là trong thẻ cần có tiền tối thiểu 150K :D hoặc nhiều hơn càng tốt :D
Thứ 3 nếu add fund lần đầu báo lỗi thì bạn lựa chọn cách nhập lại thông tin của thẻ 1 lần nữa là okie.
Thứ 4 nếu bị từ chối từ phía ngân hàng thì bạn bảo ngân hàng thả cho bạn thoải mãi đầu tư là okie :D
Cảm ơn bạn nhé. Mình đã đăng kí sử dụng link của bạn gửi nhưng mình chưa add fund đk do Paypal chưa verify. Khi nào verify xong mình add fund sẽ báo cho bạn nhé. Chúc may mắn!

Anh check lại giúp em. Mạng lag nên em vừa send lại ơ cơ mà em là 1985 ông anh là bao nhiêu ạ ? :D
hì, bảo check nên bên đây f5 ko thấy, giờ thì có $ rồi, hì, em 90 nha chú :D, không liên quan mà sao nick chú online mà không thấy sáng vậy (báo đang online í)

anh cho em hỏi là, em mua 15 gói 5$ đó, thì được chia lãi bao nhiêu ngày vậy, chính xác nhé,
Em sẽ được chia 5-7% / 1 ngày ( Bao gồm cả gốc và lãi) và khi đạt đủ 120 % x 75$ thì sẽ hết hạn, khoảng 20 ngày em sẽ nhận đủ 120%. Nếu tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận sinh ra thì sẽ đạt được nhiều hơn 120% và tất nhiên thời gian sẽ lâu hơn tùy vào việc em muốn dừng tái đầu tư ở thời điểm nào .

Em sẽ được chia 5-7% / 1 ngày ( Bao gồm cả gốc và lãi) và khi đạt đủ 120 % x 75$ thì sẽ hết hạn, khoảng 20 ngày em sẽ nhận đủ 120%. Nếu tái đầu tư bằng tiền lợi nhuận sinh ra thì sẽ đạt được nhiều hơn 120% và tất nhiên thời gian sẽ lâu hơn tùy vào việc em muốn dừng tái đầu tư ở thời điểm nào .
thế nếu như em đầu tư 50$ thì sau 20 ngày cả gốc lẫn lãi = 60$ hả bác

tham gia cộng đồng mmo đã lâu nhưng chỉ xem chứ ít chơi lắm, giờ bắt đầu chơi lần đầu nên bỡ ngỡ, thấy thằng này có $ là rút chứ không bắt tái đầu tư cũng ngon, vừa năn nỉ pp thả cái pendung 21day 97$ để dép tiếp, nếu ok anh cho em nhận rcb qua VCB nha, Pm ít xài quá :D

thế nếu như em đầu tư 50$ thì sau 20 ngày cả gốc lẫn lãi = 60$ hả bác
Đúng rồi em!

tham gia cộng đồng mmo đã lâu nhưng chỉ xem chứ ít chơi lắm, giờ bắt đầu chơi lần đầu nên bỡ ngỡ, thấy thằng này có $ là rút chứ không bắt tái đầu tư cũng ngon, vừa năn nỉ pp thả cái pendung 21day 97$ để dép tiếp, nếu ok anh cho em nhận rcb qua VCB nha, Pm ít xài quá :D

Okay, Chấp nhận lời đề nghị!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week