Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
STOP ! Bạn đã rút rồi thì chịu khó chờ 1-3h và sẽ nhận được tiền. Thông báo đấy có nghĩa là thành viên chỉ được yêu cầu rút tiền 1 lần / 1 ngày.
Thank bác nhé. Vậy để mình đợi xem sao, mình rút về paypal.

Tái đầu tư liên tục, đây là lần rút tiền đầu tiên, hehe...

Last edited:
50$ thì bao nhiêu ngày lấy lại đc vốn , và tổng lời lãi bao nhiêu trong bao nhiêu ngày , mỗi ngày rút ra bao nhiêu của 50$ đó ạ , thank !

50$ thì bao nhiêu ngày lấy lại đc vốn , và tổng lời lãi bao nhiêu trong bao nhiêu ngày , mỗi ngày rút ra bao nhiêu của 50$ đó ạ , thank !

Một ngày nhận được khoảng 5-6% x 50$ bao gồm cả gốc và lãi. 1 Chu kỳ bạn nhận được 120% x tiền đầu tư ( Gốc + lãi) là hết. Khi nào đủ min 10$ bạn có thể rút được. Kiến nghị đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi sung sướng :D

Tái đầu tư liên tục, đây là lần rút tiền đầu tiên, hehe...

Mình rút thư 15$ thì tầm hơn 15p là có tiền nhé. Quá tuyệt

THẬT SỰ CẢM THẤY THOẢI MÃI VÀ VUI MỪNG KHI HÀNG NGÀY ĐƯỢC ĐỌC ĐƯỢC NHỮNG DÒNG NÀY TỪ ANH EM! CHÚC MỪNG VÀ CẢM ƠN ANH EM ĐÃ ỦNG HỘ NHÉ !

Một ngày nhận được khoảng 5-6% x 50$ bao gồm cả gốc và lãi. 1 Chu kỳ bạn nhận được 120% x tiền đầu tư ( Gốc + lãi) là hết. Khi nào đủ min 10$ bạn có thể rút được. Kiến nghị đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi sung sướng :D
CÁi này y chang ACX nhưng mà ít hơn phải k nhỉ

CÁi này y chang ACX nhưng mà ít hơn phải k nhỉ
AXC # CKL bạn nhé ! 2 Hình thức khác biệt nhau. Thật ra nếu tái đầu tư trong vòng 20 ngày đầu không rút thì đẩy được ROI lên tới 144% sau 40 ngày nhé ! Không ít hơn ACX đâu bạn!

thằng ACX rút đợi quá lâu, hơn 2 ngày chưa có tiền, hỏi support thì nói phải mất 72h. tiền rút về chậm, làm xay vốn chậm nên dạo này mất hứng với ACX quá

thằng ACX rút đợi quá lâu, hơn 2 ngày chưa có tiền, hỏi support thì nói phải mất 72h. tiền rút về chậm, làm xay vốn chậm nên dạo này mất hứng với ACX quá

Còn CKL đã tạo nên một làn gió mới và tràn đầy cảm xúc cho anh em MMO4ME trong 1 tháng vừa qua.

$ e đã thu được...

Chúc mừng anh! Em cảm thấy rất vui khi thấy anh em có được thành quả nhất định đối với CKL.
thanks e

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week