Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
bạn đã rút lần nào chưa? nếu chưa thì cứ để im cho PP xử lý, còn nếu muốn tăng thêm % ủng hộ của PP thì bạn vô phần contact mail cho PP kể lể những điều ko trung thực của Alex, nhớ đưa ảnh đã chụp làm bằng chứng cho các tội mà bạn kể nhé ;). à nhớ nói thẳng là cái tracking number nó gửi là fake nhé (tất nhiên đối với khi bạn chưa rút tiền lần nào)
chưa rút lần nào bác,thôi e chọn im lặng để PP xử lí

ghi cái gì vô đây mấy bác

Nếu ai còn trong fb group của fb chụp hình mấy cái mà Alex hứa, chuyển từ site cũ sang site mới này nọ...thì chụp hình lại rồi post lên...ae cùng nhau gửi thêm thông tin cho PP nó reviews để tăng tỷ lệ thắng cao hơn

Chỗ này là thư gửi cho Alex. Bác viết thư bảo nó là trả lại tiền đã đầu tư cho mình vì nó đã lừa đảo mình.

Nếu ai còn trong fb group của fb chụp hình mấy cái mà Alex hứa, chuyển từ site cũ sang site mới này nọ...thì chụp hình lại rồi post lên...ae cùng nhau gửi thêm thông tin cho PP nó reviews để tăng tỷ lệ thắng cao hơn
Có chỗ nào nó hứa hẹn thế đâu.
Check chưa kịp nguội thì lại đến TAP cũng ra đi. Rất nhiều anh em quăng vốn site này và TAP. May ở TAP mình vừa thu hồi vốn xong, tưởng được lãi, ai ngờ... Thôi em về cái máng PTC nhà em thôi.

Check chưa kịp nguội thì lại đến TAP cũng ra đi. Rất nhiều anh em quăng vốn site này và TAP. May ở TAP mình vừa thu hồi vốn xong, tưởng được lãi, ai ngờ... Thôi em về cái máng PTC nhà em thôi.
bac hòi vốn TAP rồi hả,e mới dc 1/3,bác dis thắng thằng check thì bác chỉ em dis thằng TAP hen
thanks bác

me 2
em ko có PTC ở grand vs use chắc chết đói rồi :D

Mình choi 3 site Tap, people, chek. Thọt 2, site TAP vừa hồi vốn ăn lời được 10$ nó lại ra đi. Xong mấy vụ này cũng sợ quá rồi :p

thấy lắm site ngon mà các bác ko chơi cứ đâm đầu chơi mấy site có PP làm gì ko biết, chia buồn :3

me 2
em ko có PTC ở grand vs use chắc chết đói rồi :D
Đang chơi PTC thì thấy tự nhiên thể loại này HOT quá, đầu tư 400$ chơi 2 site. Check 200 chưa lấy được đồng nào đang nhờ anh Paypal lấy hộ vốn mà chưa chưa biết thế nào. TAP thì vừa ngồi cộng may lại lãi được 18$.
Bạn nào có ý định dis bên TAP thì chịu khó đọc kĩ khoảng 20 trang trở lại đây của topic này là kiến thức dis sẽ kha khá đấy.

thấy lắm site ngon mà các bác ko chơi cứ đâm đầu chơi mấy site có PP làm gì ko biết, chia buồn :3
Cũng chỉ vì không có tiền nên sợ bác ạ. Ai cũng nghĩ nếu site scam chơi Paypal thì may ra còn đòi lại được chứ chơi PM hay thể ví khác đi là đi luôn.

Đang chơi PTC thì thấy tự nhiên thể loại này HOT quá, đầu tư 400$ chơi 2 site. Check 200 chưa lấy được đồng nào đang nhờ anh Paypal lấy hộ vốn mà chưa chưa biết thế nào. TAP thì vừa ngồi cộng may lại lãi được 18$.
Bạn nào có ý định dis bên TAP thì chịu khó đọc kĩ khoảng 20 trang trở lại đây của topic này là kiến thức dis sẽ kha khá đấy.
ủa thằng TAP scam r à, còn 6$ nữa hồi vốn :eek:

Toàn member PTC dính nhĩ mình cũng thế. Hồi giữa tháng 8 đâu đâu cũng thấy mọi người pr bàn tán Chek hết, show proof nhìn ham quá bước vào mới biết đời không như là mơ. Nói chung chơi mấy này thì cũng mới biết được nhiều điều muốn sống thì phải kéo người khác vào để thoát ra.

Tính ra thì thằng check cũng ổn đó chứ, nhưng ổn ở mức chiến 1-2 vòng đầu thôi, mô hình online ít site bền vững lâu lắm, chiến thuật đánh nhanh rút gọn luôn là ưu tiên hàng đầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week